Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince William kabebwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Sep 22, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa ni katika ziara yake huko sehemu za Tuvalu (baada ya picha za skendo za bwa´mdogo wake kuzagaa mtandaoni). Akija bongo ebu na sisi tujaribu kufanya ukarimu kama hao jamaa ili tupate wawekezaji zaidi. Nadhani habari imefika. Ni hayo tu!

    [​IMG]
     
  2. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mtumwa haachi asili yake.
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    apo hujakosea sana!
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivi vivutio vya utalii hivi!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lol... umaskini mbaya
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kweli inasikitisha sana....ni utumwa wa fikra hadi matendo!
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huu ni upumbavu big time.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hawa ni binamu zetu nini. Mbona weusi kama sisi na walifikaje Tuvalu?
     
  10. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Msishangae sana jamani,ni njaa tu ndiyo inawasumbua hawa watu.Ukiangalia kwenye wikipedia visiwa vya Tuvalu ndiyo vinashika mkia duniani kwa uchumi bora!Jamaa wanashindia madafu na nazi tu.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hivi mwenye skandali ni Willy au Harry.....?
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Wapeleke Umwinyi wao huko huko,
    Uchumi utupige mweleka,
    Nao pia watupige mweleka.
    Hakuna hyo Makitu.
     
  13. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...... sie waafrika bwana, hatuwezi kuendelea bila wazungu kuamua hivo. du!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tena bora umaskini wa mali kuliko wa akili.

     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haa ha ha. Kweli tupu.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Watumwa..we huoni hiyo picha hapo juu
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh, watumwa at work...
     
  18. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,362
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni Prince Harry. Kwa sasa yuko Afghanistan kama mmoja wa wanajeshi wa Uingereza.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi naamini duniani tunapambana na kongopeana misikitini na makanisani kuhusu shetani, wakati kumbe shetani tumtafutaye ni mzungu.hawa sio watu hawa.
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ningeshangaa endapo usingechangia hapa.
     
Loading...