Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Waleed bin Talal awasili Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Nov 6, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama alivokuja Prince Charles, Prince Waleed bin Talal naye yuko Tanzania kwa ziara siku moja:
    [​IMG]

    Presdent Jakaya Kikwete and his guest HRH Prince Alwaleed Bin Talal Bin Abdulaziz Alsaud, Chairman of Kingdom Holding Company (KHC), and their wives listen to the Chairman of Board of Directors of the Wanawake na Maendeleo (WAMA) organisation, Dr Ramadhani Dau, as he thanks HRH Prince Alwaleed for his pledge to help WAMA in the organisation's efforts to developing Nakayama Girl's High School in Rufiji, Coast region



    DG naona anawasemesha kama wanafunzi wake vile...tazama walivyojipanga....

    Tazama wanavyomsikiliza kwa makini utafkiri wanataka kupewa ripoti ya maendeleo hehehehehe
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    hawa maprince wanatafuta nini hapa kwetu. tuwe macho na wanyama wetu
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Mh! Huyo mke wa Prince alivyovaa! Jamani, isije kuwa huku uswahilini tunadanganywa na hao waliotuletea imani zao? Huyu si alitakiwa awe mfano bora? Sasa nimeamini kila jambo pima mwenyewe na changanya na zako vinginevyo wengine tutaishia kufia dini wakati wenyewe wanatumbua kwa raha zao!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    jamani tukae chonjo.hawa wageni hawajaja kwa mema.wameona tanzania imekua pango la walanguzi na wanyang'anyi.utasikia rais kawagawia ardhi na wanyama waje wawinde wakati wazawa tunabaniwa hata kitoweo.mia
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    amekuja kukabidhi hoteli yake ya Movenpick aliyomuuzia Aga khan................ dili limeshakamilika na siku yoyote jina la Movenpick litaondoka na jina la Serena litachukua nafasi..................
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na madini pia
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thats true man....mia
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,995
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    mashoga wa Kiingereza na Kiarabu kutinga nchini kwa mualiko wa RAIS
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ridhiwani yuko wapi hapo? Protokali haijazingatiwa
     
  10. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hiyo sketi ya mama Jakaya nimeipenda-
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    This is very interesting! I hope tunajua tunachofanya na hawa princes.
    Ila Dau zile pete vidoleni ndo zinamaanisha nini? Idadi ya wake aliooa?
     
  12. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Vipi kaja na visuti vingine? Naona mkuu wa kaya katinga kamojawapo ya vile visuti vya mwarabu!
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Prince wa kiarabu na Prince wa kiingereza si basha na shoga!!!!!
     
  14. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sio kila mwarabu mwislamu,na sio kila muislamu muumini wa kweli.huyu prince walid ni msaudi lkn hayupo kwenye serikali na nimfanya biashara.naona ni tajiri wa 15 duniani.jamaa anaitwa mwislamu poa.yaani mwislamu jina.
     
  15. K

    Kasesela Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kingdom Holding ndiyo mmiliki wa hoteli inayojulikana kama Movernpick; Movernpick wenywenye ni kampuni ya Ki-Swiss inayoendesha tu Hotel.
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimekusoma vizuri. Unless anatumia "Prince" kama sehemu ya jina lake ila kama ni "cheo/heshima" basi pamoja na kwamba ni mfanya biashara lakini kwa vyovyote atakuwa ametokana na ukoo wa kifalme wa Saudia. Nijuavyo mimi ukoo wa Kifalme wa Saudia unadhaniwa kuwa katika mtiririko wa kizazi cha Mtume na hivyo kuwa mfano bora wa maisha na mafundisho ya kiislamu ikiwemo mavazi kwa wanawake.
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu subiri nikupe historia fupi. mtume ni wa makkah na eneo la warabu wa hijaz ambae ni west na north kidogo ya saudia ya leo.kabila la wasaudi ni wa riyadh yaani warabu wa katikati ya saudia,riyadh ulikuwa ni mji mdogo wa mabedui.riyadh wana damu sana ya kiyemen,wayemen wengi walipotoroka yemen sababu za mafuriko wakaenda kaskazini na kuanzisha huo mji.inasemekana walikuwa wayemen wa kiyahudi kutoka na wao kukosa dola yao ya kiyahudi yemen kwa muda ule.

    kabila la wasaudi halina unasaba na kabila la mtume kabisa usipokuwa kwa damu ya yemen.

    ismail (chotara wa kiyahudi na misri) babu wa mtume alio myemen na kuzaa kizazi cha quraish,na kutengeza mji wa makkah lkn hawana uhusiano wowote na mtume.

    hope umenipata.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako mazuri isipokuwa hapo kwenye red kumeondoa ladha nzima ya maelezo yako "inasemekana"

     
  19. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi ni story zinazo sambaa kwa oral.na kama unavojua kwakisomi huwezi kuweke kitu 100 kwa hakija fanyiwa uchunguzi wa nguvu.huwezi kwanza kuenda riyadha na kuanza kupima watu damu na tena kwenda yemen kupima damu uone wanaundugu au vp.

    nitafuta hadithi moja inaoesha wazi kizazi cha warabu kwa asilimia kubwa ni wayemen wote.hakuna mwarabu kwenye kisiwa cha warabu ambaye hana damu ya yemen. sio warabu feki wa misri au libya algeria tunisia.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hawa ma-prince wanafuata nini huku?
     
Loading...