Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Charles zaidi ya ukoloni na ushamba wa watawala wetu ana nini cha mno zaidi ya ushoga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Nov 8, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa walioona jinsi mwana wa malkia wa Uingereza, Charles alivyopokelewa ikulu watakubaliana nasi kuwa ukoloni bado upo. Hata hili la ushoga na rais Jakaya Kikwete kuamua kunyamaza si bure. Linaweza kupita kama uchafuzi wa mila kwa kisingizio cha kutangaza vita dhidi ya ukimwi. Kwanini hatukui na kujifunza kuwa wenzetu wanatuona mashoga kutokana na kushiriki ushoga wa kiuchumi? Nilitegemea angalau atupiwe jiwe moja kuonyesha kuwa tumeamka kumbe wapi!
     
  2. f

    f2f Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo rahisi, funua pua uone! :tongue:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huyu analindwa na serikali yako kwa gharama yoyote!
    Usijaribishe kitu kwa huyu...Bora umchezee RitzOne!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni zaidi ya ushamba, kuna uzumbukuku ndani yake.
    Nilisema humu, simuoni wa kuukataa msaada wa Uingereza kwa vitendo ndani ya Ardhi ya Tanzania hasa kwa hawa mavasco DaGama, hakuna , na haitoatokea akawepo
    .
     
Loading...