Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Charles na mke wake washindwa kuingia mjini Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Nov 9, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Yule mtoto wa malikia ameshindwa kuingia jijini Arusha na kuishia Arumeru, na hii ni baada ya wapelelezi wake waliyokuwa mwezi mmoja kabla ya safari yake hapa nchini, wapelelezi hawo wamemtonya kuhusu hali ya Arusha kuwa si shwari.

    Arusha leo ilijiandaa kumdhalilisha vilivyo. Naripoti nikiwa ndani ya chumba cha RPC Arusha ambako kamanda Mbowe anamalizia maelezo ya mwisho.
     
  2. wasaimon

    wasaimon R I P

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa habari mkuu.
     
  3. K

    Keneth Senior Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hahaha nilijua tu kama namakachero hawezi kufika, lakini kama han makachero atafika vp Mbowe anaendeleaje hapo
     
  4. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    si huyu prince charles? basi ni mtoto wa malkia sio malekia.

    asante kwa taarifa.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Na asifike tu kwani anakuja kufanya nini zaidi ya kula good time na fisi maji wake Camilla..chezea chadema wewe..
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Good_kwani hata angekuja asingeleta tija yoyote zaid ya kusababisha jam hapa.
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Akafie mbali. Huku kuna nini chao walisahau?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya sasa hatupati tena misaada toka UK na sijui itakuaje huko nje maana kuna misafa kibao kuwa Tz ni nchi amani ya kuijwa Africa sasa Mkuu sijui atawaeleza nini hao Wazungu

    Kimsingi Arusha wamekoroga sana sifa ya Tz nje
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Yesuuu na Maria na Yosefu we ni Mshagga pure mtoto wa Malekia sio? heheheh khaa yaani nimepata tabu kuelewa umemaaanisha nini mpaka Mamengazi aliposema Prince Charles! Jamani kiswahili na kichagga tofauti jamani siye wengine ung'eng'e huo haupandi!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nasikia machalii waliandaa mayai viza kibao kwa ajili ya kumpopoa
     
  11. B

    BigMan JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    lakini katika ratiba yake ya awali hakuwa na shughuli zozote zile za arusha mjini
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni mtoto wa Malkia au Malekia??

    mbona unachemsha?
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aende bagamoyo kwa shoga mwenzake
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata angekuwa Mtoto wa nani hata sisi pia ni watoto wa Arusha Hatumtaki hata Kikwete sio huyo Prince
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Bora ajafika shoga huyo
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thanks Mkuu! ujumbe umefika duniani, Hope atakuwa ameambiwa jinsi police wa Tz walivyo wauwaji na waonevu wa haki duniani
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuwatawala wamasai na wameru yataka moyo!
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nipoo hapa A-town namwona prince charles anakatizaaa na wapambe akiwemo balozi wa uk nchinii...Ataelekeaa cultural heritagee soon.
     
  19. C

    Chakusonje Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Saaaaaaaaaaafi sana! Akamwambie na Cameron we hate them so much."
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    alikuwana ratiba gani?? akafie mbali guluguja mkubwa yule
     
Loading...