Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince charles kuja na mashoga kudai haki zao tanzania keshokutwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Habari zenye uhakika zinasema prince charles anatarajiwa kudhuru tanzania na katika moja ya msafara wake
    watakuwamo mashoga marufu huko uk wakisisitiza kudai haki zao baran africa..
    Kama hili litatokea kweli basi watanzania tujiandae kupambana na ushenzi hu mkubwa kuliko wauwaji wa gadafi
     
  2. W

    Wababa Senior Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauko serious, hapatatosha hapa.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona hamkupambana na Komandoo kule Zanzibar. Na ni wanaume wangapi wanawageuza wake zao = tigo? Whiter than white? unafiki tu.
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatutaki upuuzi wa kipopobawa Bongo
     
Loading...