Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Bagenda anavyoibomoa New Habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, May 10, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka media house ya RA inathibitisha ule uvumi kwamba amepelekwa pale kama mhariri mkuu kuyaangamiza kabisa magazeti ya pale.

    Alianza kwa kulifunga The African wiki iliyopita kwa kisingizio eti litakuwa regional paper. Sasa hivi ni zamu ya Mtanzania - katoa onyo kali kwamba lisiandike habari za kuibeba beba Chadema. Ingawa hajatamka waziwazi waraka huo unataka habari za CCM zilizo positive ndiyo ziandikwe.

    Mwongozo huo uko katila waraka wake kwa mhariri wa Mtanzania Kulwa Karedia na wawili hao hawawivi kabisa.

    Tangu Bagenda afike pale kumekuwa na wimbi la waandishi na wahariri kulihama gazeti. Siku alipjipojitambulisha kwa wafanyakazi aliahidi angelimaliza suala la malimbikizo ya mishahara ndani ya wiki mbili, sasa ni zaidi ya mwezi. hakuna dalili na mishahara iko nyuma kwa miezi 3.

    Sasa hivi anaogopa kuitisha kikao chochote na wafanyakazi kwa hofu ya kuulizwa kuhusu ahadi yake hiyo.

    Anachofanya ni kutpa waraka tu kuhusu mamna ya itendaji anaptaka.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kwa wiki nzima mfululizo gazeti limeandika habari chafu za CDM
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bagenda kazeeka akili na mwili kabla ya wakati, si shangai yeye kuwa kiongozi wa hovyo ila nawashangaa wanaompa majukumu yakuongoza taasisi ....
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kwa nini JK hajampa ukuu wa Wilaya watu kama hawa CCM inawahitaji wakasimamie utawala wao huko Wilayani. Poor Bagenda the Prince!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikia analipigia debe gazeti la Jambo Leo lililohamishiwa pale bila kuja na budget yake yoyote.

    CEO Bashe anataka kulifunga kwani haliuzi kwa sababu ya kuwa pro-CCM mno, lakini Bagenda anapinga, akipata sapoti ya RA.

    Haitashangaza iwapo sasa hivi Mtanzania litafungwa na Jambo Leo kuwa badala yake pale New Habari.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mambo hayo ya kusikitisha from the media house of one of the richest men in Tanzania!

    Huyu mjamaa huwa hajali kabisa welfare ya wafanyakazi wake. Namshauri aiuzilie mbali kampuni ili Watz zaidi ya 100 waliopo pale waondokane na adha ya umasikini.

    Naamini kabisa wako watu na hela zao wako tayari kuinumua kampuni hiyo.
     
  7. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bagenda baada ya kufulia sana alikimbilia kwa jk akapewa pesa na vifaa kuanzisha gazeti la taifa tanzania likiwa ni mali ya jk na kumsafishia njia ya urais tena 2010. Hana jipya zaidi ya kutii maagizo ya jk na wenzie.
    Kachoka vibaya anatunzwa na mkewe dr lilian wa muhimbiri na tracoma.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiboko ya Prince Bagenda ni Wilson Masilingi.

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF.
     
  9. A

    Arusha Leo Senior Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf mwacheni Bagenda afanye alichotumwa,kwani tatizo c bagenda tatizo ni mmiliki wa kampuni ya NEW HABARI ,sasa kama hela hazijatoka kwa bosi wake nyie wafanyakazi mnataka yeye awalipe za kwake za mfukoni.
     
  10. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenena haswa.
    Huyo ndo alimfanya bagenda afilisike kwa kujifanya anashindana naye kwenye ubunge. Bagenda aliuza mpaka nyumba na kila kitu kwa kuutafuta ubunge lakini alikwama kwa Masilingi. Ndo hapo akafilisika kabisa hoehae. Kwa kulipiza kisasi akaamua kuwa campaigne manager wa prof tibaijuka ili kumfanyizia masilingi.
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    A prince turning into a prank!!!!
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanza tangu lini alirudi CCM na tangu lini alikuwa mwanahabari?
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kazi nzuri sana, bagenda, wembe ule ule, mpaka RA asalimu amri
     
  14. O

    OPORO Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba tumuulize Masburi Bagenda anafikiri kwa kutumia nini?
     
  15. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi waTZ wenzangu tutajifunza lini heshima ya kazi? Midomo yetu inazidi kuwa mirefu tu. Wewe utakuwa mfanyakazi wake na ni mjinga atakayeamini habari yako, kimsingi hufahi kuwa mwajiriwa, chunga sana utakuja kupoteza kazi na kubakia kupiga majungu tu.

    Heshimuni kazi zenu, kazi ni heshima na inalinda utu wako. Acheni kuropoka ropoka tu tena unatumia resources ya mwajiri wako kumshambulia.

    Trust me ukiendelea na mdomo huu utapoteza kazi
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    toka 2007 aliposajili gazeti la taifa tanzania mali ya nazir karamagi
     
  17. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu Huyu Jamaa ni mdogo wake Manyerere?????
    Amekuwaje mhariri ilihali shule nasikia hana kabisa?
    Kimsingi Hiyo kampuni ilishakufa tangu Ulimwengu ajitoe
    magazeti yake mtaani kwetu hata ukimzawadia mtu hataki kabisa
    twasubiri soon itabidi wafunge tu biashara
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    main point ya huu uzi sio mishahara,.umekurupuka
     
  19. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kweli ni mdogo wa manyerere wa JAMHURI newspaper
     
  20. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hv Bagenda kakumbwa na nini?
    Si alikuwa miongoni mwa founders wa
    "The National Committee for Constutional Reform?"
    alias NCCR!
    Ni njaa tu au jingne?
     
Loading...