Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prime Plots For Sale in Ununio-Kunduchi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ExpertBroker, Feb 3, 2010.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Three adjacent plots located in the beautiful prime location of Ununio beach in Kunduchi area about 500m from the sandy beach, are up for sale.

    Plot one is measuring 1748 Square metres

    Plot two is measuring 1772 Square metres

    Plot three is measuring 2770 Square metres

    These are corner plots located between a old Bagamoyo road to Boko Inn which are about to be constructed at tarmac level soon.

    The Plots are very ideal for developing apartments units for sale or subdividing and resell as plots.

    You must see these plots with all the documents in place and they are free from any encumbraces.

    The three plots are sold altogether at Tshs 200Million subject to negotiation.
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nimekuelewa wasema kwamba viwanja vyote ni Shs 200 millioni. Mimi nataka kimoja tu cha kwenye kona ni bei gani, au ndiyo wastani Shs 66.7 millioni pungufu unaongea??
     
  3. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    Mama mdogo,

    Sasa utafanyaje wastani wakati kile kimoja ni almost mara mbili? Ushauri chukua kile cha 2770sqm kwa 90M then unakigawa/subdivide into 900sqm each, you get three plots! I can assure you, Hutafika mwezi wa sita kila plot itakuwa inasimamia around 50M!! Upo hapo? That's how crazy it is with the property market in Dar!
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Asante kwa ufafanuzi. Kwa kuwa weekend nakuja Dar nitakutafuta ukanionyeshe hizo plot nifanye tathmini, kuamua na kuchagua MOJA nitakayoipenda. Alhamisi au Ijumaa nitakutumia PM tupange namna ya kuonana.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tuwekee Google map link tuione via satellite
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri, aweke Google map hii itanipunguzia na mlolongo wa foleni kwenda mpaka Ununio.
     
  7. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu, you can easily find the plot via googlemap at the following coordinates!

    lat=-6.633845°
    lon= 39.179797°
    Much respect
    Call me 0715 858 245
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kodi mnalipa kwenye transactions zenu??
     
  9. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Cheap as Chips
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana Bluray anatafuta Kibaha Mkuranga na Kigilagila kumbe.

    Ndiyo maana John Mashaka kaandika ule mu article mrefu baada ya kuona kazi hii.

    Viwanja utasema umo ndani ya Beltway, waterfront ya The Hudson au by some Tokyo-Yokohama highway. Kumbe uko nje ya Dar ambako hata lami hakuna?

    Sasa nikisema nataka kiwanja/ nyumba Morogoro Stores je?

    Doh, nimechoka na kuchoka.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You are damn right.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua nimekuwa nikitafakari sana matatizo yetu ktk jamii kwa nini ni mengi kiasi hiki?? Lakini nimekuja kubaini it all start with ANARCHY. Wapo walosema taifa lipo njia panda, lakini mimi nasema taifa lipo kwenye near anarchy au full anarchy. Ndo maana unakutana mambo ya ajabuajabu, unregulated sectors, ujambazi and everything is going into the dogs.

    Chukulia ishu ya viwanja. Hivi ni nchi gani duniani inayeweza kupanga maendeleo yake bila kupanga miji yake ktk utaratibu wa kueleweka?? Jiji kama la Dar, lina mamtatizo makubwa ya miundombinu kutokana na mipangomiji mibovu inayosababisha mkanganyiko pale ukarabati au renovation inapotakiwa kufanyika kwa miundimbinu ya kama maji au umeme etc.

    Unaweza jiuliza kwanini suala la upimaji viwanja sio endelevu?? Mathalan kwa kila halmashauri?? Kwanini lisipatiwe ruzuku kwa sababu tunajua matumizi mazuri ya ardhi yanategemea mipango bora ya mipangomiji?? Nchi nyingi duniani baada ya kujua ujenzi wa nyumba ni gharama sana, zilkiamua kuweka funds na projects makazi nafuu, mikopo ya nyumba and the likes. Serikali yetu kwanini hailioni hili?? Au mpaka aseme mzungu ndio tuone ni la maana.


    Pia let alone mipangomiji ya hovyo, kuna suala la umeme na maji. Umeme kwamba capacity iliopo haitoshi pamoja na kwamba inahudumia less than 15% tu ya Tz. Sasa huwezi ukapanga kuendeleza nchi wakati huna umeme wa kuaminika. Ishu ya maji ni vilevile.

    Sasa mniambie kama hii sio anarchy. Una-apply system ambayo sio sustainable na ipo -bound kufeli.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Unfortunately its the power of the market,when the market falls prices will go down.

    Nilipata kununua kiwanja kwa tshs 750,000 mwaka 2005 na mwaka jana akaja mtu (bila mimi kukitangaza kuuza) akatoa offer ya tshs 10m
     
  14. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mie huwa nasema kama mtu una pesa ya hivyo kwa nini usinunue nyumba US au UK au Europe or hata Far East ukaishi kwa raha ...umeme, maji bwelele,security ya uhakika ,barabara world class!!! Eti mtu ukanunue kiwanja tuu UNUNIO?????kichwa kinauma!!!
     
  15. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyumbani ni nyumbani mkuu!
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ununio mbona bomba tu, tuko hapa mahaba beach tunaiona Zenji kwa macho saa za usiku!
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    agree. ww unafkiri hawajui hilo? hao washabiki tu!!
     
Loading...