Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prime low density plots in Mbweni-DSM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ExpertBroker, Jun 2, 2009.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu. kuna viwanja vinne tofauti second low from the beach maeneo ya mbweni! Ukubwa ni kama ifuatavyo 1639sqm, 1191sqm, 1294sqm and 1580sqm. Bei ni poa kabisa karibu na bure. Do not miss this great opportunity! Call me 0754 85 82 45
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    DUUU bonge la zalii wakuu..
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Block namba ngapi???
     
  4. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mbweni block A mkuu!
     
  5. z

    zantel Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu kuna slide moja niliiona, inahusu kuongeza nguvu za kiume bado ipo?
     
  6. z

    zantel Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    samahanini kwa kuingia kati, naomba tafazali
     
  7. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana! hapa tunaongelea plots, wewe unauliza dawa za nguvu za kiume, wapi na wapi?
     
  8. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Expert Broker

    Naomba kujua kama vina hati?
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mbweni nunueni wenyewe, lakini sisi tunaofanyakazi katikati ya jiji tunahitaji viwanja maeneo ya magomeni, kinondoni, ilala at least mpaka mwenge hivi na ubungo.

    Sababu iko wazi wakuu, khali ya foleni hapa mjini ni mbaya sana, toka mbweni mpaka city centre ni 30 km combine with road traffic lazima uwe kichaa. Jamaa wanaokaa huko wananiambia kwamba ili ufike job (city centre) mapema inabidi uchomoke saa 11 kamili asubuhi. Jioni inabidi uzugezuge ofisini au bar ili foleni ipungue na uondoke hapa city centre saa 3 usiku na kufika home (mbweni/bunju) saa 4:30 usiku.

    Sasa wadu hamuoni kwamba kama una familia, utaishia kukutana nao jumapili tu!! Achilia mbali kubenjuka na wife ambao wote mtakuwa mnarudi mmechoka mbaya. Hamtokuwa na muda mzuri wa kujua maendeleo ya watoto wenu na mambo mengine. Ukiwa na house girl/boy mapepe, kama kawa he/she will capitalize the situation kwa kugeuza nyumbani kwako sehemu ya kuangalizia picha chafu na ujinga mwengine kama wanenu ni wadogo bado!!

    Labda wadau Mkiniconvince vizuri, naweza kununua plot mitaa hiyo!!

    We need fly overs in Dar especially at Ubungo, tazara, mwenge, moroco etc to ease road traffic!
     
  10. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    They are titled mkuu!
     
  11. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mchango wako ni mzuri mkuu but inabidi ufunguke, mji unakuwa ni si kila mtu anafanya kazi city centre!

    unawezanunua property either kwa kuoccupy mwenyewe ama for investment purpose! Kama unaishi nyumba ya kupanga, unaweza pia wajengea wengine na wewe ukawa Landlord/Landlady.

    Kuhusiana na infrastructure, kuna project ipo jirani (bahari beach town project) ambao wataweka ferry terminal to city centre tembelea hapa Bahari Beach Project Main Page

    serikali pia inajenga satelite town kibao likiwemo eneo la bunju!

    Karibu mkuu!
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mkuu thanks for info, lakini hiyo project inaanza lini, na logistic zake zitakuaje? Kama kuna mdau mwenye info zaidi azimwage! Unless the gvt inject funds to ease road traffic, ntaendelea kukaa kilomita 2 toka ofisini kwangu mpaka kufa. Hakuna kitu kinachoboa kama kukaa barabarani for 3 hours wakati unaenda umbali wa km 15!!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280

    Mbweni ipi hiyo mkuuu??? Mbweni hakuna block za alphabet!!!!!!
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe mkuu! Mbweni hakuna block za alphabet, e.g. Najua kuna Mbweni Mpiji Block 1, 2,3 up to 5 kama sikosei! I stand to be corrected guys!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280

    Exactly, in sequencial order,the last plot number is 14. Mleta mada leta tarrifa sahihi vinginevyo, hizo zako zitakuwa plots na viwanja hewa!!!!
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dalili zinaonyesha kuwa mleta maada ni dalali ambaye hajapata info za kutosha kuhusu viwanja.
    Na hii tabia ya kusema bei maelewana sijui maana yake ni nini? Kwanini watu hawajiamini na bei wanazouza vitu, maana kushindwa kutaja bei ni kutoiamini hiyo bei. Muuzajia anayejua anatoa bei nzuri kwa value anajisikia proud kuitaja bei yake.
    Usanii jamani tusinyiane ''wenyewe kwa wenyewe'' wana JF.
     
  17. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mimi nilitaka kuuliza bei hapa, nikaona labda "business culture" yetu hairuhusu kuweka bei hapa.But if it is so one cannot help thinking that the primary reason for this is the predatory nature of the deal.

    Kwa nini wasiweke picha na bei hapa kama kweli wako serious?
     
  18. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Much as I know Blocks za numerical ni vile viwanja vya mradi mkuu, alphabet ni viwanja walivyojipimia watu wenyewe!
     
  19. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Nimepata info za kutosha ndio maana nikaleta maada mkuu, sina tabia ya kukurupuka maana najiamini na kazi yangu, I am more than a dalali, I am a trained and graduate Land economist, Due diligence ndo mahala pake!

    Kutaja bei ama kutotaja hayo ni matakwa ya muuzaji, kama muuzaji hataki property yake iwe displayed in terms of image na price, I have to dance the tune! I am just a broker!
     
  20. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Kuna mradi wa viwanja vya serikali unaitwa 20,000 plots project! Viwanja vyake vyote ni numerical but ambavyo watu wamejipimia, blocks zipo in aphabetical order!
     
Loading...