Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prezidaa mwenye watendaji "HOVYO"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyunyu, Sep 17, 2010.

  1. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    JK.jpg

    Haki ya nani mimi siwezi chagua Prezident mzembe namna hii.
    teh tehe tehe...........!!!!!!!!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Tatizo la huyu brother anachagua machalii zake kuwa wasaidizi.

    Ni ngumu sana kumstua panapokuwa na ishu isiyo sawa
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kura yangu kwa Dr Slaa na Chadema.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anapelekwa kama vile gari la toy limetiwa funguo, na yote hii kwa uchu wa madaraka,=. Huwa hatulkii hata mara moja kupima, kutafakari, kuchunguza etc. It's very sickening!!!!!
     
  5. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mi huyo jamaa alishanichosha kitaaamboo hata kusikia habari zake najionea kero tu.
     
Loading...