Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prezdaa zuma akamata jiko jipya

Discussion in 'Jamii Photos' started by MDAU JR, Apr 23, 2012.

  1. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais Jacob Zuma aoa mke mwingine kwa utaratibu wa ndoa ya kimila.
     

    Attached Files:

  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mswati mwingine
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi namsifu sana Zuma kuwa muwazi kwa kuoa rasmi kuliko hawa viongozi wetu wanaofanya ukahaba na uzinzi kwa kificho wa kuwa na wanawake kila mkoa, wilaya hata tarafa. Ukiacha huko mikoani na mawilayani, wana mahawala na vimada katika kila wizara, idara na mashirika mbali mbali. Mawazo yao ni ngono tu ndiyo sababu wanashindwa hata kuongoza nchi kwa uadilifu.
     
  4. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    .... mila zingine zinaungwa mkono na viongozi wetu wa kiafrika kwasababu zina saidia TAMAA zao!
     
Loading...