Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prevent isp disconnection.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMPTY, Jun 30, 2012.

  1. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Morning members?
    Kuna a "shareware" nikimaanisha trial software, ambayo inafanya hiyo kazi ya kuprevent disconnection. But wanatoa 30 days trial & na wanauza kwa $15 Dollars.

    Google hiyo software kwa jina la "Bullet Proof Connection".
    Nafikiri nimefahamika!!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna za bure?????
     
  3. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna njia nyingi za kufanya visivyokuwa bure kuwa bure moja ni kutumia "Deef Freeze".
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    isp akitaka kuku disconect hamna software ya kuzuia labda uhack server,

    Mi naona zinasaidia kutokudisconect pale watu wengi wanapokua connected then ambaye yupo idle bila data transfer anakua disconected

    Itest kwa modem ya zantel cdma ikiwa na sh 0 kila baada ya dk 10 unakuwa disconected
     
  5. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hii inafaa kwa wale wanaotaka kuprevent disconnection wakati wanatumia vya bure (free internet), nilikusudia hivyo. Mkuu chief-mkwawa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Ushajaribu zantel ikakubali?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Not yet, mkuu Chief-Mkwawa. BUT, KAMA USHASOMA REVIEW YAKE UTAFAHAMU HOW IT WORKS.
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hamna k2 hapa maana nimejaribu kwa airtel jana saa 11.45 alfajil but kufika saa 12 imejisconnect kama kawa
     
Loading...