Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PRETA Will you be My Valantine Please?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndallo, Feb 11, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Najua Preta tuko mji mmoja hapa Arusha! Kindly am asking you if will you be my Valantine wangu siku ya tarehe 14/02/2012 tafadhali? Nitakuandalia bonge la suprise! Nijibu tafadhali nijibu nikuambie ni zawadi gani.
     
  2. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo mm ndie naitwa preta. Yes i lyk 2 b ur valentyn.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Preta usikubali hata kidogo mtu mwenyewe anajiita Ndallo!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    pretta kazi ni kwako!
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa nipo hapa getini kwenye ATM za Twiga Bancorp unaweza kuja tukaongea kuhusiana na Valentine.
     
  6. Jux

    Jux Senior Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe Valentine imekaribia
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmh kwaheri, nilikuwa napita tu
     
  8. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    valentyn ipo imejaa nafas.
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama vipi si inategemeana na sound zangu unaweza kumeliminate huyo aliejaza nafasi na kunisubstitute, ili uweze kufeel the beat fresh, unaweza kuja kunisikiliza nipo hapa pembeni ya hizi ATM na Verossa moja nataka nielekee Kibada. Fanya hivyo baby.
     
  10. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeni melt kabsa baby na hio sig ya ngu ya feel the beat. Hizo atm uko karib nazo una undugu wa kufaana au ww wazlinda tu hapo?
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hapana mi sio mlinzi, silindi atm. Nipo nakusubiri karibu na hizi atm za Twiga hii ni njia sahihi ya kukuongoza ili uweze kunipata kwa urahisi lakini muda si mrefu naingia zangu Kibada. Nipo na Verossa moja ya silver. Nataka uwe valentine wangu. Njoo tuzungumze
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Preta wapi wewe, kuja pande hii, iko mutu taka wewe kuwa my valentine yake, toa jibu haraka haraka pate zawadi kuba:photo:
     
  13. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    maelekezo mazuri ni kuniambia tkutane kempsky. Hapo imekaa kimiyeyusho!
     
  14. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    utanpa zawad gan?
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Naona kila mtu humu anatafuta mtu wakutoka nae Valentine ngoja na mimi ntafute sijui nani atakubali
     
  16. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    niktonye nan anakuzmia?
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Sasa si imetokea kwa ghafla nilikuwa naingia zangu Kibada, nafikiri tunaweza kuelekea kwenye site yangu kibada halafu baada ya hapo tukaingia zetu Kilimanjaro hotel yaani haina shida lakini kama hutojali.
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Tatizo sijazimikiwa humu sijui wanaogopa avitar yangu? Naomba msaada wako
     
  19. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    haya mambo inatakiwa kujpanga. Eleza hapa miad tufanye vip!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Good luck.....
     
Loading...