Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

preta na michelle

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tunalazimika, Jan 9, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua tangu ni join jamvini nimekuwa bush na ni-browse kwa handet ambayo ki-ukweli capacity yake ni ndogo kuweza kuona Avatar za wana jf na hivyo mim nilikuwa nimejijengea Avatar zangu mwenyewe za kisaikolojia ambazo kwa kweli baada ya ku-browse kwny moderm nimekuja kuona utofauti mkubwa sana. kwamfano kutokana na Preta kujishebedua sana na mwarabu wake nilijua ndo Kisura wa Jf yeye na Husnyo-kumbe bwana kisura ni Michelle:smiling:. nilikuwa kama story ile ya kipofu na kuku-nadhani wengi mnaikumbuka(kipofu alipobahatika siku moja kuona kwa sekunde alifanikiwa kumuona jogoo-basi akiambiwa hili ni ghorofa, anauliza eti ni kubwa kuliko jogoo)-nilikuwa kipofu kabisa-am enjoying to see your Avatar
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Una uhakika gani wenyewe wanafanana na hizo avatar ?
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kijana, punguza pombe.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tena anaonekana huko bush alikuwa anatumia chimpumu.Hatuwezi kuwalinganisha Preta na Michelle kwakuwa Preta tumeshamzoea nahisi kama ni mdogo wangu nitakuwa 'biased',Michelle bado mgeni.
     
  5. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    leo cjanywa, nipo kwenye dose ya klolokwin
     
  6. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ukiwa na watoto wawili, mmoja anajifanya askar na mwingine mwizi jua hapo una kiongoz na chinga_the same to avatar
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Heee! Husninyo kaingiaje hapo na mtoto wa watu hajaweka avatar wala nini.
     
  8. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kama preta mdogo wako, mi nishemeji yako wa ku_addopt maana mwarabu ndie preta ana mpenda kuliko mm
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Si umesoma jamaa tayari ana idea kichwani kwake mnavyoonekana .
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dont mind in my Mind you are a KISURA, mcheshi, na mchangamfu mwenye tabasamu zuri...
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haya huyu mwingine tena 'the power of the mind' hahaha!
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    you mean her
    [​IMG][​IMG]
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sijamind jamani.
    Nimeshangaa tu.
    Upo Mzima wewe?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haya maassumptions nayo sio mazuri.
     
  15. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kwsbb ulinikataa ulipotaka mbegu ya kizungu nikakwambia ni mzungu wa mashamba ya miwa mtibwa_nina miaka ming huku
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngoja nifanye mpango niweke kipicha tuipumzishe hiyo power of mind.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    wote hao wahusika uliwataja hapo juu..
    mmmmhhh itabidi nikupigie nikupe story..
    wote ni super kwa kweli...

    hata siku moja usije jaji mtu ajili ya avatar ''
    take care
    AD
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    hahhahhahahah lol mie hilo neno sasa naliogopa kishenzi yaani ...
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    The Following User Says Thank You to uporoto01 For This Useful Post:

    afrodenzi (Today) ​
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Good idea hata mimi mawazoni tayari na picha yako lol! 'ana lips paana akicheka ana mwaanya'
     
Loading...