Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Press release ya wahadhiri wa vyuo vikuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyangalo, Jul 1, 2010.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wahadhiri wa vyou vikuu wametoa taarifa maalumu kwa umma kuhusu madai yao. Angalia hicho kiambatanisho.

    Tunawaomba wanafunzi wao wawasaidie kugoma kwa sababu wenyewe hawawezi wanaogopa.

    View attachment press release mwananchi.pdf
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh! Hapa sina la kusema kwa sababu tunaowategemea kutetea haki nao wanaogopa
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanabembeleza au wanadai haki yao???
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    namna ilivyoandikwa ni kwa minajili ya kufahamisha umma kuhusu madai yao yawezekana kuna wamwaga sumu wa uongo wameishaeleza ndivyo sivyo na kama watataka kugoma basi uma uwe umeishatambua madai yao hasa ni yapi.
     
  5. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani watoto wetu wagome kwa sababu waalimu wao waoga? Kama hao waalimu ni waoga basi hawafai kuwafundisha wanetu, maana vijana wetu wanapata influence kutoka kwao ya vitu vingi pamoja na ujasiri.
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Umoja ni nguvu kwani kuna ubaya gani wanafunzi kuwasaidia wahaziri wao? kwa sababu wanaoasilika ni wanafunzi kama wahaziri wataamua kuanzisha mgomo baridi.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lyangalo, kabla ya kuendelea na mjadala naomba kujua maana ya neno 'wahaziri' kama ulivyolitumia.
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadai wanaogopa halafu vijana wetu wagome kwa niaba yao. Sijapata kusikia uoga huo
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa tu "Mh. Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete" mimi hoi!
     
  10. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tuwasaidieni jamani kwani ni wenzetu wanaweza kutusaidia pia
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wahadhiri sasa na wao wanakimbilia kwenye press release... sijui akina siye tufanyeje

    DN
     
  12. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi R.J Assey siyo "Phd Holder"?

    Mbona kamtambulisha "Rais Dkt .." na yeye hajajitambulisha kwa "hiyo Dkt"?

    Press Release ime-flow vizuri: ila pale mwisho "imepoteza mtiririko" esp baada ya ku-quote "Rais Dkt..."
     
  13. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hawahitaji msaada maana kama wangetaka kwanza wangesema wanataka kuchukua hatua gani na wanahitaji msaada gani, if at all thats necessary.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuwasaidieje?
     
Loading...