Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Press Conference ya Kova, ni halali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Jan 19, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kamanda Kova amefanya press conference, baada ya Jeshi la polisi, Kanda Maalum ya Dar es salaam, kukamata watu kadhaa kwa tuhuma za makosa mbalimbali. Mmoja wao amekamatwa kwa tuhma za kujifanya kuwa Katibu Mkuu wa CCM, Kova amemwita huyu bwana tapeli, na amemtambulisha mbele ya vyombo vya habari kuwa ni tapeli, kikubwa zaidi ni kuwa Katibu Mkuu wa CCM, Ilala, nae akaja mbele ya kamera ili kuthibitisha madai ya jeshi la polisi, na kutoa testimony yake.
    Source: Clouds TV, DONDOO ZA HABARI.
    My take: Mchakato uliofanyika mbele ya waandishi wa habari umechukua sura ya kimahakama, huku Kova akiwa ndio delegate wa JAJI wa mahakama hiyo isiyo rasmi. Naona haki kwa mtuhumiwa haikutendeka hapa, kwani ameishatambulishwa kuwa ni tapeli.
    Nimeona niilete kwenu wanajamvi mnipe maoni yenu.
    Karibuni!
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kova nae tapeli ndo maana kaweza kumuhukumu huyo jamaa, matapeli wanajuana.
    Zile nyuzi za Alshabab zilikuwa ni uongo au kiuzuri ni za kitapeli
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    jana wana-KAFU wa jimbo la Wawi wameandamana kuunga mkono tamko la kamati kuu. Sijui hakukuwa na tisho la Al-Shaabab huko?
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Mbona na nyie mmekuwa ma judge, na nyie matapeli
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....sasa kama anaona mahakama azitendi haki afanyeje?????
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hatujakuwa ma-judge mkuu.
    Wewe unaona ni sawa kumweka mtuhumiwa mbele ya kamera, huku ukimwita tapeli na maneno kama hayo? Mi sidhani kama jamaa alitendewa haki, kisheria na kibinadamu...
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    duh?
    Kumbuka huyu ameapa kuilinda katiba, akiwa law enforcer, sasa nini tena?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msiwe na shaka,hata jery muro alhukumiwa na kova kwanza
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...ata majaji na mahakimu wameapa hivyohivyo lkn wanopelekewa mtuhumiwa wanasema hana atia na kibaya zaidi wanadai ushaidi hautoshi ili hali hawasemi ni ushaidi upi utawaridhisha, sasa Kova ndo maana anamaliza mambo.
     
  10. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mi huwa namuona huyu mzee kama anapenda sana kuonekana kwn Tv.
     
  11. t

    testa JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona wakina Rostam na Kagoda yao iliyojaa matapeli mbona hawakamati?Au aliishawahukumu
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi sana nimekuwa nikisema kuhusu lack of skills za polisi. Kwa kesi ambayo imejikita mwenye utambuzi kitendo cha kuuanika mtuhumiwa kabla ya kesi kuanza ni kuuanika kesi yako.

    Sass on a baada ya hapo kesi itpelekwa mahakamani na kule mapolisi watasema upelelezi bado haujakamilika, kwa vipi usiwe umekamilika wakati Mtu ameanikwa mwenye vyombo vya habari.
     
  13. L

    Lung'wando Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngojeni kidogo...kidogo tu... Huyu Jamaa Kova ni yule aliyewaweka mbele ya kamera wale jamaa waliokamatwa na Muro akatuambia ni Matapeli na ni wa kuogopwa sana... Lakini mwisho wa siku wakaachiwa huru na Mahakama.
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kule si Tanganyika mkuu,kuna utawala mwingine kabisa, apparently al shaabab si kitisho kwao
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe wameachiwa wote huru.nilidhani ni Murro pekee,anyway Kova hana umakini wowote.kumbuka inshu ya wastaafu wa East Africa na taarifa za kufa kiongozi wao aivofanya mbwembwe kwa kumwita jukwaani huyo aliyedaiwa kufa
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yale yale ya Jerry Muro!
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    inaonekana yameshakuwa mazoea.
    Unaona nini kifanyike? Kova hawezi kuburuzwa mahakamani kwa udhalilishaji huu wa kumwita mtu tapeli wakati vyombo vya sheria havijathibitisha?
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Unayo haki ya kufanya hivyo na kudai fidia sema wabongo hawajali haki zao.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sasa ni mimi au yule jamaa aliyewekwa mtu kati?
     
Loading...