Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Press conference ya Farrakhan UN jana

Discussion in 'International Forum' started by Saracen, Jun 16, 2011.

  1. S

    Saracen Senior Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    http://youtu.be/qNLqQ2cN-PA


    Sometimes I wish tungekuwa na fearless leaders like him.

    He goes in on Hillary Clinton kuja Tanzania na aliyoyasema alipokuja
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,819
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Chizi tu huyo anaongoza taifa ambalo halijawahi kuwepo tangu kuumbwa ulimwengu. Why giving him crdt?
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    kama mwenzio chizi we huna akili kabisaa, hapo zamani wanasayansi waliamini dunia ipo kama meza, kuwa makini kudhani unauelewa wa kutosha leo ni upuuzi kabisa kesho.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    jamaa amesema kweli kabisaa,jamaa haogopi bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Namuhusudu sana huyu jamaa bt cmu yangu ndogo haiwezi kuplay nambieni anasema nini louis farakhan
     
  6. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemsoma, amenigusa hapo alopoelezea kwamba
    the western superpowers will never change, and they are not going to change.
    Amefananisha na nyoka ambaye hujivua gamba lakini akabaki nyoka
    yule yule na athali zake ni zile zile.

    Akimaanisha CCM will never change.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hehehehehe,we kwa kubadilisha mambo unatisha

    ila jamaa namkubali anawaeleza wa USA vipi kuhusu myale mabumu ya heloshima na nakasaki je hiyo ndio njia ya kulinda watu?
     
  8. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kwa wapambe wa Farrakhan, pateni uhondo mwingine katika hotuba yake ya 28th May 2011

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...