Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Presion air wameshaita watu au kwa ajili ya interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Nov 24, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani naomba mnijuze presion air walitoa nafasi za Accountant vipi walishaita watu au bado?

    wenu katika kutafuta kazi
     
  2. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujifunze kutumia punctuation marks katika maandiko yako. Utakosa kazi hivihivi...
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we mbona tulikupigia simu sana ukawa umezima.unaona sasa
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe hata jina la kampuni hulijui halafu unategemea wakupe kazi? nIlifikiri title ya thread ni typo, lakini umerudia kosa ndani tena. Just forget about this job mkuu!!!!!!!!!!!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,079
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    presion air???
    Kweli wewe ulikuwa applicant, mbona unashindwa kutaja jina la kampuni unayo omba kazi?
    Haya bwana, usije kusema bujibuji nimekuroga ukose kazi.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa bujibuji weeeeeee....
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama hamna majibu mnyamaze na nyie. Mbona mimi nimeelewa anaulizia shirika la kina mramba
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ungebadilisha heading mkuu uiweke in a question form n nat statement form.
     
  9. k

    kakaricho Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na interview za post za accountants week 3 zimepita sasa. walishaita ndugu

    QUOTE=mwana mnyonge;2875806]jamani naomba mnijuze presion air walitoa nafasi za Accountant vipi walishaita watu au bado?

    wenu katika kutafuta kazi[/QUOTE]
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    watu badala ya kujibu swali, wanakosoa vitu ambavyo hata si vya msingi.
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"
     
Loading...