Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President Obama anavyokuwa mfano wa familia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 5, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Baada ya kufokeana na wawakilishi wa wananchi kupitia Republican, jioni anapata faraja kukaa na familia kupoza machungu ya ofisi.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa....hii siyo photo-op kweli?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    sio ..its really nilishawahi kuiona kwenye natasha sasha obama facebook walii upload kule.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu hawa wenzetu si kama viongozi wa kiafrika ambao hata mfalme tu hafikii. Hawa wakishatoka ofisini wapo home wametulia na familia zao. Hata Bushi alikuwa hivi hivi.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wa kwenu jioni anafanya nini?
     
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inapendeza sana mara baada ya kazi unapata wasaa wa kupumzika na familia hata mara moja moja kama afanyavyo huyu mkuu Obama. Huku Bongo its a bit contrary, ukitoka ktk biashara zako au ofisini step ya kwanza ni kwenda kwenye grocery au kwenda nyumba ndogo.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ni smart mwanzo mwisho!! He is really doing what he was saying during his campain, from family level to country level.
     
  8. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi unafikiri watu wanpenda hizo nyumba ndogo kihivyo?tatizo mabinti wa siku hizi wakishawekwa ndani basi wao ni gubu tu kwenda mbele,sasa kuondoa kelele unarudi chicha unaaangusha gogo mpaka monii,akitaka kimoja chake unampatia basi!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wenzetu wanajua ku balance life and work!
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hajui aende wapi maana ana Mitala Balaa
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Anamiss utamu wa baa bwana
     
  12. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh... Nimeipenda hii,sijui Baba Mwanaasha aliwahi ishi life hii na akiba Riz huko nyuma?manake kwa sasa ni bize na ligi ya ya hafla na MIWARSHA kibao,Mama UWAMA huku Baba ............ huko!!
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya Baba Riz kutokaa karibu na familia yake ni ile mtoto wake wa kike aliyemaliza kidato cha nne karibuni kuambulia daraja la chini kama si la mwisho, wakati familia ina nafasi na mazingira mazuri ya kuwaandaa kufaulu.

    Obama baada ya kikizo ya watoto wake, ifikapo muda wa back to school, utamkuta ameongozana nao kwenda kuwanunua vitabu yeye mwenyewe. Mkulu wetu labda angewatuma watumishi wa ofisi ndo ukubwa wa waafrika.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    ...Wabongo hupata wasaa wakula na familia wakati wa sikukuu za Xmas, Pasaka na Idd, lakini wako baadhi wanajitahidi siku hizi.
     
  15. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anacheza na " wezi wa kuku" wapendao "mapaja" wasiotosheka na "vipapatio"
     
  16. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi watu sisi wanaume wa ki-bongo = Supu asbh kwa mrombooo- job- mchana nyama choma/kitimoto- jioni bar-kuangalia Mpira mpaka saa 6 usk then home. asbh ratiba hivyohivyo, familia may be siku huna hela.
     
  17. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1st lady utafikiri ametoka Kimanzichana.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    ....Ndio unakaa nyumbani tena umenyong'onyea kama mgonjwa vile!!!Dah! kazi kweli kweli!!!! Ukiwa nazo nyingi zinakuwasha mfukoni ni lazima ukaziunguze mtaani!!!
     
  19. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kumbe siyo wengi ni baadhi tu! Wengi wao kazi ni kubadirisha viwanja na vinywaji : Valuer Brandy, Jack Daniel's na totos.
    Saa 7 na kuendelea siku ndio muda wa kurudi nyumbani au kulala huku huko.

     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waafrica tunabaki tukiwaza jinsi ya kufanya wizi warasilimali zetu wenyewe badala ya kukaa na familia zetu
     
Loading...