Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President Kikwete's 20days world record marathon!

Discussion in 'International Forum' started by Mchekechoni, Mar 10, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    In just less than 20 days, President Kikwete has flown over a record five countries destinations in Africa and Europe, landing in different capital cities like Nouakchott, Abidjan, Kinshassa, Paris, Addis Ababa. Next destinations could be such as New York, Abu Dhabi, Tripoli, Mogadishu, Islamabad, and so on and so forth! Bon Voyage, presida JK! Viva JK viva, viva ccm viva! No research, no right to speak....but, cdm you dare! Let us congratulate JK for the 20days world record marathon winning: The Head of State's 'Above blue sky traveller's Award'!
     
  2. m

    mtimbwafs Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OOOOOOOooooooohh GOD help our President to land each capital city in thi sworld so that he can get more and more BLUE SKY TRAVELLERS AWARD for the benefit of his mind and saul.

    Je sisi WATANZANIA tunafaidika na safari hizi au tunalipia pasipo na faida yoyote ile. MUNGU tusaidie kodi zetu ziweze kuishi hazina kwa muda mrefu.
     
  3. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tutafaidika sana na wawekezaji zaidi kwenye nishati/umeme na madini, fly-over roads, Kigamboni bridge, multi-complex mosque(thanx to Ghadafi), Turque University, Machinga comlex all over Tanzania, new international standard stadiums, etc.etc! bila kusahau ziara ya Rais Obama nchini kabla ya kumalizika muhula wa pili wa JK madarakani (2010-2015).
     
  4. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Bodi ya Utalii imeshindwa kuitangaza nchi ameamua afanye mwenyewe kuna ubaya gani kama muda anao wa kutosha by the way jana kaend wizara ya fedha na kumwambia atupunguzie kodi!!!
     
  5. M

    Mtaalaamuna Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is your president Mkwere. It is the tradition of the coast people(waswahili) aspec. Zaramos and the like to travel as much as they get chances also banquets(sherehe na dhifa) ooh! so dont be supprised ma fellow JFs
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he rather spend 90% of his time outside the country as he dont have any positive impact to us (tz) if he stay home.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    nakaribia kukata roho kwa hili..
     
  8. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti huyo ndo Raisi wa Tz lol,
    wenzake wako bize kujenga nchi zao yeye anaenda kuwasumbua, eti NIMEKUJA KUSALIMIA..
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    my God!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! but am worried,may be he is trained to be a pilot by his guards. cause as you know most of coastal people wants to have and know everything mpaka uchawi ikiwezekana.
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata akiwepo bongo it doesnt make any difference.

    Akiwa bongo anakuwa na ratiba kali ya kuzindua kwaya, sheli, kutembelea miradi yake, kuhudhuria harusi na ziara zisizo na tuja wizara mbali mbali tena muda wa kazi na kufanya siku nzima ahughuli zisimame kwa ajili.

    Hapo sijaweka adha ya foleni inayopatikana Dar pindi anapokatiza misele na msafara wake unaojumuisha ambulance, gari ya fire na kifaru lol.

    Bora ashinde ughaibuni hadi 2015 akaafute neti za mbu na ARV za bure.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lawama hizi zote tujipe sisi wenyewe watanzania kwa kumchagua yeye kukaa madarakani,hivyo tuvumulie tu kwa sasa.
     
  12. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! Ambulance na kifaru si mchezo, hapo unanikumbusha msafara wa majeshi ya mfalme wa saudia yakiingia nchini bahrain jana kujaribu kuzima maandamano ya amani!
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    let him do what he do best
     
Loading...