Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President Jakaya Kikwete sends Congratulatory Message to Pope Benedict XVI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Oct 24, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    H.E. Jakaya Mrisho Kikwete, President of the United Republic of Tanzania has sent a congratulatory message to His Holiness Pope Benedict XVI on the occasion of the Inauguration of the Pontificate of His Holiness Pope John Paul II.

    [​IMG]

    President Jakaya Kikwete


    The message reads as follows;


    "His Holiness Pope Benedict XVI,


    Vatican City,


    HOLY SEE.


    Your Holiness,


    On behalf of the Government and the people of the United Republic of Tanzania, and on my own behalf, it gives me great pleasure to congratulate you most sincerely on the occasion of the Inauguration of the Pontificate of His Holiness Pope John Paul II.


    Tanzania and the Holy See enjoy good bilateral relations. Over the years we have worked closely. The celebration of your country's National Day offers me yet another opportunity to reaffirm our commitment to continue working with you in further consolidating and strengthening the ties of friendship and cooperation that exist between us.
    Please accept, Your Holiness, my best wishes for your personal good health, prosperity and many more years of service to the Church".

    ISSUED BY:
    MINISTRY OF FOREIGN AFFAIRS AND INTERNATIONAL COOPERATION,
    DAR ES SALAAM.
    22[SUP]ND[/SUP] OCTOBER, 2012
     
  2. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,117
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Trivilities! Anataka kutuzuga wakatoliki ili tumwone anajali mambo yetu. Nyuma ya pazia ananchochea waislamu etri wanandai haki zao walizodhulumiwa na wakristo. Mbona waislam walimtisha eti papa asikanyage tanzania na kweli akanywea wakati alishamwalika TZ? Kikwete bwana full usanii!
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Wale wadini na waseme sasa! Hiyo red imekaa vizuri sana; whether you like or not Vatican a.k.a Holy See is a country of its own right and one of the UN member states. Tanzania ina-enjoy kuwa na mashirikiano na Vatican kama ilivyo na mashirikiano na nchi nyingine yoyote mwanachama wa UN zikiwamo Iran na Saudi Arabia.

    Wale puppets wa OIC hebu tujuzeni mnataka Tanzania iwe mwanachama wa OIC kwa vigezo vipi maana hoja yenu dhaifu imekuwa ubalozi wa Vatican.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mema unapongezwa ,mabaya tutakukosoa
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bigup Presida sasa sijui kikao cha siri kitakaa wapi this time kujadili hili swala.
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuongoza tanzania inahitaji wito..hivi huyu ndie raisi kijana? mbona amezeeka namna hii?
     
  7. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mungu wangu Ijumaaa hivi ndugu zangu lazima waandamane yaani Raisi anamwandikia barua papa?
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kiafrika hata ukiwa na 62 bado kijana...teh teh teh...
     
  9. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Remix, hana lolote mdini mkubwa huyu
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watanzania kaeni chonjo...ijumaa hii kutakua na maadamano ya waislam hadi ikulu kulalamika kwanini Rais wao katuma salamu za pongezi kwa kiongozi wa kikatoliki...wanajeshi mapolisi kaeni mkao wa macho ijumaa hii...maana ndio tushazoea kila ijumaa siku hizi kuna skendo
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    imesainiwa na nani?
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    On behalf of the Government and the people of the United Republic of Tanzania, and on my own behalf, it gives me great pleasure to congratulate you most sincerely on the occasion of the Inauguration of the Pontificate of His Holiness Pope John Paul II.

    Mimi nimeona hapo, yaani Membe hajui kwamba hilo neno ni kituko?
     
  13. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Rais kafanya vyema ile ni nchi kama zilivyo nchi nyingine na pope ni mkuu wa nchi
     
  14. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I hate politics. I love amani na upendo. Mheshimiwa Rais bila kuangalia mineno neno inayoendelea nakupa pongezi kwa hili. Tanzania kama nchi maskini ambayo haina dini kupongeza Vatican(nchi inayotambulika) ni jambo la kiungwana.

    Nachukia anayesema yeye dini hii mimi dini hii... Nachukia sana!
     
  15. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usiendeshwe na 'dini' unayemuita mwenzako mdini!!
     
  16. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,873
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    [FONT=Arial,Arial]Pope John Paul II: Zyklon B Salesman
    by TONY BUSHBY[​IMG][/FONT]
    [FONT=Arial,Arial]In his book 'Behold a Pale Horse,' former US Naval Intelligence Officer William Cooper relates a story associated with the IG Farben Chemical Company.

    In the early 1940s, that company employed a Polish chemist and salesman who sold cyanide gas, Zyklon B and Malathion to the Nazis for extermination of groups of people in Auschwitz.

    After the war the salesman joined the Catholic church and was ordained a priest.

    In 1958 he became Poland's youngest bishop and after Pope John Paul I's mysterious death, the ex-cyanide gas salesman Karol Wojtyla was elected to the papacy as Pope John Paul II in October 1978.
    [/FONT]
     
  17. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi walivyo vilaza hawa jamaa zangu wataandamana tu.
     
  18. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Navyojua mimi innaugration was back in 1978!!!!
     
  19. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cc Wadini wetu zomba na Ritz , Ijumaa lazima tuandamane hadi Ikulu, kwanini atume salam Rome
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    issued by:
    ministry of foreign affairs and international cooperation,
    dar es salaam.
    22[sup]nd[/sup] october, 2012
     
Loading...