Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President Chakachuo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TzPride, Nov 19, 2010.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jamani ninayo feelings mbaya kwamba huyu rais wa mchakachuo ataifikisha nchi pabaya hii miaka mitano. Sijui kwa nini najisikia vibaya hivi! Huyu jamaa ataacha nchi iko kweli hali mbaya ya ubaguzi wa kidini, ufisadi wa kufa mtu, makumdi ndani ya CCM na ukandamizwaji wa vyama vya siasa hasa CHADEMA.
    Naanza kumchukia mwenyewe kama yeye.....Mungu nisaidie...I have a bad feeling on Chakachuo President.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani hilo liko obvious na hii ya jana ya CHADEMA kumsusia ndo imempagawisha kabisa ..sijui kama ataweza kulala kwa wiki yote hii
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kupagawa kukataliwa anajiandaa kwenda kwa Obama kupumzika.
     
  4. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaahahhaa not only you have that fear...its all the 45%tht did not vote for him....
     
Loading...