Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Premier League 08/09-Nini utabiri wako?

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Apr 21, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nikiwa mshabiki wa Gunners mwaka huu naona excitement ya ligi iko mkiani kuliko ilivyo juu, you can understand why I guess! So far kuna timu kama 8 ambazo zinaweza kushuka daraja, na kwenye current bottom 3 ni vigumu kuamini kwamba Newcastle na Boro watashuka- na hapa ndipo utamu unapokuja, kama sio wao ni nani atashuka instead? Hawa WBA naamini habari yao imeisha japokuwa bado hawajushuka mathematically. My prediction- WBA, Newcastle and Hull.

    Nirudi top of the table- Nani atatwaa ubingwa? I strongly believe its now between Man U and Livepool. I hate to say this lakini naamini Man U will retain the title, Liverpool will chase them till the end kama walivyofanya Chelsea last season lakini wataambulia patupu, ukweli ni kwamba Man U wamekuwa wakiandamwa na bahati, wanashinda games hata wakicheza vibaya-and you need this to become a champion.

    Who will join Wolves in promotion to the PL? Utabiri wangu ni Birmingham watachukua automatic promotion iliyobaki na Reading watarudi through play offs wakishinda final yao kati yao na Sheffield United.
    Je we unaonaje? Nakutakieni Usheikh Yahya mwema.
     
  2. kisale

    kisale Senior Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utabiri wako ni mzuri na nimeupenda sana!kwanza nisije sahau kukupa pole kwa kichapo cha j'mosi tulichowapa.mimi timu 3 za mwisho hatutofautiani,Ni WBA,Newcastle na Hull city,Middle hatashuka daraja,ila nina utabiri wa kushangaza kidogo:

    1 Chelsea 83
    2 Liver 82
    3 Man utd 79
    4 Arsenal 75
    Nimejaribu kupredict matokeo ya mechi zilizobaki na huo ndio mtazamo wangu.
    18 Newcastle pts 37
    19 Hull 36
    20 WBA 27
    Nasisitiza huo ni mtazamo wangu.
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naanza kupata hisia kwamba hapo kwenye hiyo top spot kila mtu atavutia kwenye timu yake, najua kuna Gunners pia watakuja kujiweka on top hapa!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    1.Manchester united
    2.Chesea
    3.Liverpool
    4.Arsenal
    Naomba kuwasilisha Usheikh Yahya wangu.
     
  5. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bingwa Man Utd.
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    natamani sanaaaa man aukose ubingwaa...yeyote akipata e walaa..

    huko kwenye relegation namtamani new castle abaki...kwani
     
  7. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I think Newcastle will be another TOO GOOD but WENT DOWN team, the likes of Leeds United enzi za kina Alan Smith na West Ham enzi za kina Joe Cole. Wataungana na West Brom na Middo's.

    NB;Bingwa Kuntankinte ameshawasilisha hapo juu.
     
  8. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    1 Man utd 2 Chelsea 3 Liver 4 Arsenal tamka lingine kwa EPL huu ndiyo mpangilio siku ya mwisho wa ligi.
     
  9. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chini vipi Nziku? Nani anashuka na nani atapanda?
     
  10. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    w

    I hate with passion to see this happening, it will be so unfair kwa Man U kuchukua ubingwa mara 3 mfululizo! Lets hope kuwa kutolewa kwa Liverpool kwenye CL kutawapa muda zaidi wa kuconcentrate kwenye PL.
     
  11. D

    Dandaj Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina tofauti na utabiri wa timu za juu lakini kushuka kwa Newcastle!!!!!. namuonea huruma Shearer alichukua hilo fupa.
     
  12. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dandaj unamuonea huruma ya nini? amekubali hii kazi for £1m na ni mechi nane tu, if he keeps them up he gets another £1m, its a win win situation for him, its like "alright, i'll send you down for £1m". He could have taken over earlier lakini kwa sababu zake binafsi alikuwa hataki.
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitoe utabiri wangu
    1. Man U
    2. Liverpool
    3. Chelsea
    4. Arsenal
    5. Everton
    6. Aston Villa
    7. Spurs
    8. West Ham
    9. Fulham
    10. Man City
    Nafasi ya 2 na 3 Chelsea na Liverpool wanaweza badilishanaTimu zitakazoshuka
    Middlesbrough
    Newcastle
    West Bromwich Albion
     
    Last edited: Apr 21, 2009
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wakuu mimi naamini Newcastle hawawezi kushuka. Mwisho natabiri itakuwa hivi:
    18. Hull
    19. Midlesbrough
    20. WBA
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]Saturday, 25 April 2009[/FONT]
    [FONT=&quot]Hull v Liverpool[/FONT]
    [FONT=&quot]Monday, 04 May 2009[/FONT]
    [FONT=&quot]Aston Villa v Hull[/FONT]
    [FONT=&quot]Saturday, 09 May 2009[/FONT]
    [FONT=&quot]Hull v Stoke[/FONT]
    [FONT=&quot]Saturday, 16 May 2009[/FONT]
    [FONT=&quot]Bolton v Hull[/FONT]
    [FONT=&quot]Sunday, 24 May 2009[/FONT]
    [FONT=&quot]Hull v Man Utd[/FONT]

    Ukiangalia ratiba hii inaonyesha kifo kwa Hull, licha ya kuanza ligi vizuri hata kushika nafasi ya 3 timu zikiwa zimecheza mechi mpaka 10, bado inarudi kule kule kwenye ligi yao.

    Wakati huo huo Middles wana mechi moja tu ya kushinda dhidi ya Newcastle.

    [FONT=&quot]Sunday, 26 April 2009[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Arsenal v Middlesbrough[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Saturday, 02 May 2009[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Middlesbrough v Man Utd[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Monday, 11 May 2009[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Newcastle v Middlesbrough[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Saturday, 16 May 2009[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Middlesbrough v Aston Villa[/FONT]
     
  16. A

    Africa3 New Member

    #16
    Apr 21, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa inaonyesha kwamba wote hamtaki LIVERPOOL ichukue ubingwa.
    Sasa mtaona LIVERPOOL ndio bingwa wa mwaka huu.
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Una maana katika point 21 Man U ataambulia pointi 8 ? basi una msimamo mkali sana
     
  18. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Utabiri wangu ni kwamba, kama Liverpool wakishinda leo, basi Manu watachemka mno (sitashangaa kama waki droo na Portsmouth). Hivyo kuwapa ubingwa Liverpool. Kama Liverpool wakifungwa au kudroo leo, basi Manu wanachukua tena. Vyovyote vile, sitegemei Manu kushinda mechi zote zilizobaki. Wanaweza wasifungwe, lakini watatoa kama droo mbili hivi.

    Kwa hiyo:

    1/2 - Manu/Liver (kutegemeana na mechi ya Liver na Arsen leo)
    3 - Chelsea
    4 - Arsenal
    .
    .
    .
    17 - Middl
    18 - Hull
    19 - WBA

    Newcaste watasurvive.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Chelsea = FA cup na CL

    Man U = Premier legue

    Arsenal na Liv trophyless again
     
  20. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Kama Boro akimfunga Newcastle basi Newcastle si nao watashuka
     
Loading...