Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission mtaacha canceling rte mpaka lini jamani>??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nahisi wanapoelekea ni karibu na air time change\hawa waungwana watu walijua ndio wamekamata maslahi ya national carrier lakini hivi karibuni wamenisikitisha sana likiwemo tatizo la leo asbhHivi watu wa airline inakuwaje mnamwacha abiria anafika mpaka airport for checking in anakuta ndege imefutwa mna maana ganileo imenihuzunisha nilikuwa na mzee wangu tumeingia ndani nikahisi yuko mwenyewe nikakuta timu iko ya watu kama 50 kwenye vikundi....sasa uzembe huuu huu kumbe ndege hiyo hiyo ikirudi inaenda mwanza wakajazana na wa mwanza jamani mbona hizi aibu??kulikuwa na wazungu wamtoka ba wanaconnect mwanza aibu tupu..sasa tuwapen basi hata ZANAIR watuendeshe kwa sytle hiianyway naomben mbadilike bado mna muda wa kuchange
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi huwa unaongeaga nini?....samahani kama nimekukwaza

     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ha ha haa yaani wewe mkorofi,ukilewa inakuaje?? twende out basi d:smile:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nikilewa hutataka kuniacha utataka kila siku tukalewe....twen zetu
     
Loading...