Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Karikenye, Aug 30, 2012.

  1. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Precission Air wafuta safari zao za Musoma na ndio lilikuwa shirika pekee la ndege lililokuwa linaleta ndege zake Musoma sasa ukitakaa kusafiri kwa ndege lazima uende Mwanza Kilomita 268, JAMANI mtu kusema MARA ni marginalized region atakuwa amekosea?????????????????????????????????????????????????????? arghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh?????????????:horn::horn::horn::horn::horn::horn:
     
  2. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Marginalized na nani? kwani mji gani Tanzania hauko marginalized ukitoa labda Dar?
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nunueni tiketi kwa wingi muone kama wataacha kuja. Biashara ya ndege haifanyiki kisiasa. Ni lazima iwe sustainable.
     
Loading...