Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air rekebisheni vipaza sauti vyenu jnia;kigoma mnaenda lini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nduguzetu
    tunajua mko katika pilika pilka za kuimarisha kampuni kwanza sitokuwa mchoyo kusema hongereni
    kwa kupata hiyo ndege mpya...nimesikia inaishia bukoba well si mbaya wakina wagera waitu nao wakapata kandege kidogo maana rire kabira ni kubwa sanaaaa kwa mtu kufika mwanza ati asubiri kausafir ka victoria MV ire ni kushushiaaana heshima ama respect..kwa niaba ya wakina waitu tunawashukuru kwa hiri

    haya nije kwenye yale makelele ya pale airport tumekuwa tukisafiri lakini ikifika zamu yenu wanaongea kama wako uwanja wa taifa...masikio yanaziba jamani embu tuangalie mtatusaidiaje abiria sijui hao wafanyakazi wanakuwa kila siku masikio yakoje..niliuliza nkaambiwa niulize TAA nilipouliza jamaa yangu akasema wanajitegemea waulize wenyewe...cha ajabu wakitangaza swiss sauti inakuwa normal

    Mwisho jamani wakumbuken na watu wakigoma ..mmewatupa sana sana..kumbukeni mlisema ndege itakayokuja ni ya kigoma naona mmeenda bukoba sasa inayofwata Mbeya nahisi..na wakigoma tunawaitaji
    wafundishen na wale wanaoongea awana vituo??waongee kwa upole jamana si kelele kubwa

    ahasanten
     
Loading...