Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air ,mtaacha kusikitika lini jamani kila siku delay loh!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Unaweza hisi ni msiba ama ndege imeanguka la hasha ni chokochoko za kampuni yetu kalichosalia ambacho sasa naona watu wameanza kukachoka pale wanapoendeleza kusema kampuni ya ndege inasikitika kutangaza kuchelewa kwa ndege yetuya mtwara asbh wameanza wanasikitika na nairobi..ikafwata kusikitika kuchelewa ndege ya mwanza mchana huu wanasikitika ya mtwara nyie mmebakki kusikitika mpaka lini jamani mbona hivyo

    msione wamewavumilia watawachoka siku ya siku jrekebisheni muwe on time jamani
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    kuna tatizo kubwa sana la uongozi kwenye mambo ya usafiri hasa wa anga...watanzania wana IQ ndogo ..nani anabisha ?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia kuna tatizo kwenye suala la logistical planning. Hivi inakuwaje mpaka wanashindwa kupanga ratiba wanayoweza kuitekeleza kulingana na rasilimali walizonazo!
     
  4. Rocket

    Rocket Senior Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawana mpinzani ndo manake wanajeuri.......kwakweli wamezidi....
     
  5. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio zao hao, huku musoma huwa wanawapandisha watu mabasi hadi mwanza ndio wanapanda ndege. Yaani nauli unalipa ya musoma -dar, lakiniwanakwambia kuna matatizo ya ufundi hivyo mnapandishwa mabasi kwenda mwanza. Hebu fikiri kama sababu ya kupanda ndege ni kumwahisha mgonjwa muhimbili, basi hayo ndo yalinikuta.Ka-nchi haka bana, kila kitu ovyo!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    kanchi kako mpwa utahamia somalia??
    chumbile cha mlungu cha kumemena
     
  7. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na walituuzia hisa zao hivi majuzi , kama mchakato wenyewe ndo huo si itakuwa imekula kwetu

    kweli za masikini nyingi ni za hasara !:A S-frusty:
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kama ulinunua hisa zao,imekula kwako . Hamapati kitu hapo!!
     
Loading...