Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air mnazindua safari za bukoba mpaka lini??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Feb 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    KILA SIKU MNAZINDUA MNAACHA KURUKA MNAZINDUA MNAACHA KURUKA SASSA HIZI UZINDUZI AMWONI UPOTEVU WA PESA NA KAMA AMWAMININENDENI MKAULIZE BAJETI ILIOTUMIKA NA RISITI ZAKE
    BURIAN
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uzinduzi is part of marketing

    hii route inatakiwa ipewe jina la kule Kagera ili iwapate watu wa kagera

    I hope mtaalamu wa Branding wa PrecisionAir atakuwa amenipata. Bila strategic marketing itaishia hivi hivi tu

    Big Up to PrecisionAir :clap2:

    Wakagera mpo?
     
  3. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakuu Precission Air imetua juzi Jumapili Kagera, Auric Air ulimi nje siku ya kwanza tu wameanza kucancel flight ndo ushindani huo na soon 540 wanakuja
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    afadhali maaana Auric walikuwa wanaua, MWANZA - BUKOBA- Mwanza walikuwa wanacharge 250,000 return.

    FLY540 ikienda BUkoba nadhani ndo itakuwa funga mwaka..
     
Loading...