Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air kuvalisha vitambaa vya gaun wanaume maanake nini??kioko angalia tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli labda niulize aliemodify hii jezi ni nani kabla sijaelekea husika
    jamani mlioona hizi jezi mpya n masikitko matupu kwanza naanaza kwa vitambaa mlivyochagua yaani ni bomu ovyo kabisa pili nakuja kwe hawa wanaume mnawapa makoti ya kike maanake nini jamani

    Yani CEO angekuwa mtanzania ningeanza kujiuliza mara mbilimbili kuwavalisha wanaume vile anataka nini kwao..nashukuru ni mstaarabu lakini akuonyehswa nyc jezi jamani..hivi sijui nisemeje nawapenda ndio maana napenda muonekane mnapendeza..watau wanaongea sana haya majezi ya yanga yametoka wapi..yaani YANGA ingeendelea mbele nachukua wafanyakazi 15 wa precision swaafii ushindi huo..jamani kwa wanaume mmeshindwa kuangalia na kala yaani rangi umnamvalishaje mtu rangi koti ya kkijani suruali ya kijivu kama wako mererani ama kiraracha kwa mrema wanavuna kahawa
    Hapana kwa hili mh kioko ningependa uangalie upya kuna watu wanashindwa kusema kuogopa

    aijalaishi zimetokea nairobi ama wapi....
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hauna picha utubandikie hapa tujionee?
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Weka picha
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    zikoje hizo nguo?...weka picha basi
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Picha please!
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli tukiona ndio tuweze kuchangia mada, hii kavukavu haileti utamu!!!
     
  7. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nimeziona michuzi mbona siyo mbaya kihivyo CEO anasema wametengenezea Taiwan kwa thamani ya sh.milioni mia tatu
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    ndugu nashauri ziangalie live ..kama uamini uliza ma crew wenye wakibeba makoti kama wana beba magauni..koti ukishika kitambaa inajikuwa kama khanga..yaani very light material..CEO unawaaribia wanao soko ..soko la precission lilipanda sana kuliko watoto wa ATC lakini sasa nahisi inabdi tuangalie na 540 Kwa style hii..ile ya kwanza iliwapendeza sana sana nadhan muifikirie kabla ya kuwapelekea YATIMA..kwamba mmezichoka amziitaji tena
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kazi ipo
     

    Attached Files:

  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    nimwziona.....zinang'aa hizo kama gauni za mtoko
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kazi ipo duh
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mwanangu zile usiku unaingia mkenge mwenyewe wanavyowaka..sasa manguo ya usiku anawavalisha vijana watanashati mchana mbaya nasema muwaone airport wanaume wanvyobeba hayo makoti yaani kitambaa kama kapewa bure na ATR company kwa kukodisha ndege nyingi kwao sidhan kama wamenunua million 300 kama wanarisiti wangekuwa Rwanda break ya kwanza CEO na procurement waliohusiksa wote weka ndan miezi 3 wakisubiri tuanze uchunguzi
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    yaani yawezekana ni hela zilizokuwa zikikaa zinasubiri watumiaji wa fasta...we angalia mwanaume anavaa suruali ya kijivu koti la kijani shati ya kijan tai ya njano..weeeeee hata wahanga wa Gongo la mboto awakubali msaaada kama huo
     
Loading...