Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air kama amjui maana ya call centre-binafsisheni kitengo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Unajua sio lazima ufanye kila kitu peke yako ,kuna vitnengo mnaweza kubinafsisha mkawapa malengo na kuhakikisha
    tatizo lolote litakalolalamikiwa unatimua tena unaweka kwenye mkataba
    hiki kitengo cha call cnt kimekuwa shida sana sana jamani sijui kwa nini,,kama uamini nenda pale airport jifanye unapiga simu alafu uone wale madada wanavyoangalia simu na kuidharau tena ukiwa karibu unasikia analalamika hawa wanafikiri muda wote tunapokea simu....
    Sasa hawa wanapigiwa simu kupewa abiria wawe na uhakika wa mshahara wanakata sismu jamani hawa mabinti mnawaajiri
    wa nini ama ndio kujuana ama kuvua skt upate kazimwisho anajibinafsisha kitengo..sio sawa
    wakuu wa precission embu angalien hili;tushazoea kwa wahuni naita wahuni maana awabadiliki hata mabosi wao wako sawa na wao hawa tigo na voda cs

    kama mko na akili abiria ndio wenye k uwapa hela ya mshahara wa mwisho wa mwezi hizo jeuri zenu zitakata siku si nyingi kampuni tatu zimeomba usajili moja ishasajiliwa inaanza august 31 natumaini kampuni yenu ikiona wahuni wamejazana itafika muda wa kuamua kuwapunguza mkawabanie sauti ama kuwakatia simu shemeji zetu muone kama hata watawakaribia mjue kumbe kazi ndio inayofanya nipendwe ...

    Kila la kheri
     
Loading...