Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air WAmeFulia ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Davie S.M, Oct 4, 2012.

  1. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Juzi Niliwasiliana nao wanifikishe hapo Johannesburg..ndipo Nilipojibiwa kwamba Routes za South Africa Zimefutwa ...

    NikijumlishA za Zile Delay za flights zao nakuwa nime elewa ...

    Wadau Tujuzane Taarifa izi na Habri za Hii Kampuni

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Visa na mikasa s. kikeke Kufuta routes ndio kufulia? kama njia hailipi kwanini uendeshe kwa hasara?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa kama hawapati abiria wa kutosha kuhimili ushindani inabidi wafute.......!!!
    Hawawezi kujing'ang'aniza kama Air Tanzania wapate hasara halafu wafe......!!
    Lazima usome alama za nyakati na uelekeo wa upepo.............................!!!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Walitangaza kwamba kwa sasa route za SA zimefutwa?Au ndio mambo ya Low season schedule?
     
Loading...