Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air na poor customer service

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nazjaz, Oct 30, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani ilitakiwa niondoke na ndege ya saa 12 leo jioni kutoka dsm to arusha. Hawa watu wamenigandisha tu hadi watu wameanza kuingia kwenye ndege. Mwisho wananiambia ndege imejaa niondoke kesho. Jamani nimenuna hadi nahisi mdomo umekuwa mchungu
     
  2. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,561
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    kaka uchumi umeyumba ndio maana unaona wanahangaika kuuza hisa, hawana tena uwezo wa kuendesha shirika

    pole sana kaka
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Vuta subira kidogo,utakasikia kale kawimbo kazuri ka zamani ka tangazo, kalikuwa hivi; ATC hewaaaaaaaani. Dege linaanza kuruka kesho baada ya kupata matengenezo makubwa.Kwa sababu iko moja, inabidi tusafiri kwa foleni.
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu usinune hiyo ni shibe imekuangukia mikononi, wewe nenda kwa lawyer udai fidia useme ulikuwa unawahi kuuza maua kutoka shambani kwako huko arusha thamani yake million 200 sasa yameharibika na huwezi kuyauza tena.
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu tarehe nane mwezi wa kumi nilikuwa natoka zanzibar kwenda mwanza ni connect dar hapo..asubuhi ndenge ya saa nne na nusu..kwanza nika miss ndege ya asubuhi so ilikuwa ni tatizo langu nikakodi Costor kuja dar.

    Nikafika kwa wakti saa tatu..chacking time hiyo hiyo nikaingina kusubilia..ndege kwenda mwanza saa nne na robo nasikia wanasema ndege wameahirisha mpaka saa tisa jioni mie nilipanga kufika Mwanza saa nane...Jamani niligombana nao sana..almost wani off load...hapo nilikuwa
    nina mpango wa kununua hisa zao..na wazo likakatika kabisa...na sio mara ya kwanz ahawa kukatisha safari za ndani kama vile tunasafiri
    na nyehunge.....Hawa ndio wanataka kweli kuuza share zao...kwa watu na kuahirisha kwa flight nanman hii? Halafu tulikuwa watanznaia kama 40
    hivi jamaa wanakubali tu...yaani kirahi rahisi tu.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    pole sana, ndio ndege za Wachagga zilivyo, wao wanataka pesa tu, kutoa huduma nzuri hawataki
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ww kama unaona precisionair ina huduma mbovu,jaribu daladala za mbagala zinaitwa '540'! Utatamani za mwenge posta,lol!
     
  8. T

    Tofty JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilifikiri fly540 ni bora kuliko precission air.........mwenye data za kucompare makampuni haya mawili atuambie!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Air Tanzania wamesha anza kuruka tegemea kupata kilicho bora zaidi
     
  10. F

    Fideline Senior Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acheni kuwa walalamishi.Hata airline kubwa wanafanya flight cancellation.What if kama ndege ina matatizo? Msing'ang'anie kuruka tu mnaweza msifike!!
     
  11. l

    lasix JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    precision wanaboa bwana,juzi nilikua nasafiri kutoka dsm kwenda ar,wakati tunacheck in wakawa wanamkatalia mdada ambaye ni mjamzito wanamwambia hadi akajaziwe medical form yule dada akawaambia mbona wakati nakata ticket hamkuniambia wakawa wanamjibu kijeuri yule mdada hadi tulimuonea huruma akaitwa supervisor wao kisichana chembamba huyo ndo jeuri kabisa,tukamwambia yule dada mjamzito asibishane nao achukue form akajaze,yule dada akaondoka analia kwani alikua anaenda arusha kumzika baba yake,sasa argument hiyo yote ilichukua mda eti sie tuliokua nyuma ya huyo dada tukaambiwa tusubiri ndege inayofata eti mda wa kucheck in umeisha.waliniboa sana hawa wati.hawana kauli nzuri kabisa,poor customer service...
     
  12. b

    babojga Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hata hawa wameanza kuwa wasanii nanma hii, mie ndiyo maana nimeamua kuwa nasafiri na Najmunisa tu!!!!
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tarehe 4/11/2011 nilikuwa niondoke kuja Arusha saa 12 jioni badala yake tuliondoka saa 2.30 usiku..................ATC need to come back to strengthen competition in this industry. Also need to shift to other providers lake Fly540 na wengineo kuwatia adabu hawa Precision
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi nilikuwa natoka zanzibar kuja dar asbh, tuligandishwa pale mpaka mchana tukajikuta abiria wa ndege tatu tumekusanyika, ilipofika moja tu ikawa kugombania kama daladala, kwanza wanakataza sie ambao hatuna ticket za connection kwenda nje tusipande kwanza waingie wale wenye connection za kwenda nje! Yaani ilibidi tupakizwe kwenye ndege yoyote yenye nafasi. nilijikuta nawekwa kwenye kasmall plane ka abiria wanne, huwezi hata kujitikisa kwenye hiyo ndege, mbaya zaidi kalichukua zaidi ya nusu saa kufika dar! waliniboa pia japo walitudanganya na lunch!
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii yote ni uzembe wa serikali kuuwa ndege zake kwa sababu za UFISADI, sasa tusirudie tena makosa. Tuwekeze vizuri kwenye huduma nzuri kwa awamu hii mpya ya ATCL. pia tuwawezeshe 540 na Safari plus.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa, ila precision mna PhD ya kuvura ratiba zenu wenyewe. Yaani huduma zenu hovyo kama za daladala za kwenda Mbagala na Gongo la Mboto ambako unaweza kukata daladala linakatisha ruti, kisa dereva kapigiwa simu na demu wake aliyemwambia hani nimekimiss
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu, mtoa mada amezungumzia ndege kujaa. Flight cancellation kwa sababu za kiufundi na ndege kujaa havina uhusiano kabisa!
     
  18. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bongo kwa ujumla customer care is very poor karibia sehemu nyingi wanazotoa huduma. But hata mashirika makubwa ya ndege mara kadhaa huwa na tatizo la kubadili ratiba tena mkiwa tayari mmeshachekiwa, lakini hiyo ya kichaga imezidi lol..tena wanachukua cheap labor watu wasio na elimu ya kutosha hasa kwa customer care.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe mkuu staf wa Precision Air hawana elimu kabisa ni vilaza ile mbaya hasa kule Zanzibar ovyoo saaaan
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo umechemka bujibuji ''''' wachaga wa nini tena hapo''' mimi nazani tatizo sera!
     
Loading...