Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

precision air na biashara ya ndege kama daladala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by YoungCorporate, Jul 19, 2011.

  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    precision air wanaudhi kupita maelezo, ati wameoverbook watu yaani tupo airport, flight ya kia - nairobi, wanasema imejaa. Sasa jamani kwanini wanafanya hii biashara kama daladala sasa mtu ulitarajia kufika dar leo inabidi ufike kesho, huu ni ubabaishaji wa hali ya juu. Hw can u allow watu wengi kubook kuliko capacity yenu....agghh
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nchi haina Utawala wa Sheria, Wafanya biashara wanafanya watakavyo wakijua kuwa Serikali haiwezi kusema chochote kama ingekuwa nchi zilizoendelea Hiyo Kampuni ingeshafilisiwa kwa kustakiwa na wateja wanaodai fidia
     
  3. B

    Bwana bonny Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani 540 ya kenya haipo huko?
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huo mchezo hawajaanza leo!mm nilienda airport hapa dar,nkakuta counter imefungwa wakat mda ulikua bado kabisa!baada ya kukomaa nao ndio wakaniambia ukweli,ila siku hz nawah airpoet kichz!ukichelewa inakula kwako.
     
  5. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    halafu hawa wafanyakazi wa precision hapa hawajui cha kufanya wanashangaa shangaa tu ati wanataka kutulaza kwenye lodge hapa jirani ya kia mpaka kesho. Wabongo kwa tamaa ww unajua ndege imejaa kwanini unaendelea kuruhusu watu wakonfirm safari. Nilijua ubabaishaji ni kwa gava tu kumbe huu ugonjwa upo kila kona.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kwanza pole
    lakini sina cha kukusaidia ukiwa member wa hmu ndani maana kila mtu anajua matatizo ya precission wakati 540 iko na bei buree huduma safiiiiiii shida za nini tena waendelee killa siku kujaza
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ndege ya Mramba hiyo, je kuanzia lini umeona mchaga anaacha hela?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani hawa jamaa wa fly540 sio community airline
     
Loading...