Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air mnajiharibia, huduma zenu mbovu!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mirindimo, Feb 21, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hivi kweli jamani route ya humu ndani ya nchi from Mwanza to Dar ndege inatua Dar saa tisa usiku? Hii ni ile yenye ratiba inayoonesha inaondoka saa kumi na moja!

    Kwanza mna customer care mbovu, hamjali kabisa wateja, mnawatreat mnavotaka nyie!

    Sikilizeni; kama msharidhika kaeni pembeni tujikongoje na Air Tanzania yetu! Mnatukera sana sio siri, hapo ni hivi vindege viwili; mkiwa na dozen si ndio itakua issue?

    Mmbongo akipata bwana aaahaaagahhhhhh mmm******$$$##
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kweli kabisa!

    Mimi sijawahi ona ndege abiria wanazidi! Siku moja tulikua tunatokea Kilimanjaro kupitia Znz, ndege ilikuwa imeshajaa ili hali kuna abiria kutoka Zanzibar kwenda Dar. Wakapanda abiria wanne; hakuna seat, wakagoma kushuka! Ilikua kizungu mkuti, ikabidi sie abiria ndio tuwabembeleze manake walishasema hawashuki, wameshachelewa sana; na ilikuwaje wasijue kuwa ndege iko full? Kichekesho kitupu!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Precision Air = Flying time bomb
     
  4. p

    pointers JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Precission ni kimeo kwa kweli kuna jamaa mmoja pale mwanza anaitwa Dismass anakera sana...
    usije ambiwa uende kumuona ni mzinguaji ile mbaya.....
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Haya ndiyo mambo ya kufuatilia kwa kampuni makini.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ntaendelea kupanda mabasi yangu kuliko kufika usiku saa sita.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawana mana hawa PW tena kama unakwenda kwenye mkutano watakuchelewesha ujute,kuwapa watu seat 1 watu wawili ndio zao....
     
  8. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu sasa hapo wanafungaje mkanda??
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Imeshanitokea;

    JRO-DAR! Ndege ya saa 7 mchana ikabadilishwa kuwa saa 1 jioni; mara napigiwa simu "ndege yako imebadilishwa utaondoka saa 3 usiku; Kufika JRO Airport mnatangaziwa kuwa "kutakuwa na ucheleweshwaji kidogo" mnaondoka saa 5 usiku!!!

    Sasa wewe ni mgeni A town, chumba cha hoteli umesha-check out tangu asubuhi, inakuwa shida unabaki kuzurura madukani. What a shame!

    Kweli ni bora ATCL kwani kwa ndege yao moja tu, safari za Kigoma/Tabora hazina mizengwe hii!
     
  10. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama PW wanakuboa si upande DALADALA. Mbona sisi tumezoea kubanana na kucheleweshwa vituoni, halafu kuna foleni usiombe. Mwenge -Posta masaa matatu lakini tuko POA tu. No Complain, Life goes on...teh
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani tusilalamike sana, mmbadala ni upi! Hiyo moja ya ATC inakwenda Tbr na Kigoma, Fly 540 haina route zaidi ya mikoa minne, tulalamike na kutoa mmbadala ila kwa wahaudumu mmoja mmoja aliye mkorofi au mzembe awajibishwe mara moja bila kujua ni wa ATC, 540 ama PW.
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hivi ATCL wataongeza lini ndege ya pili?
     
  13. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna hela wewe
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hamia 540
     
  15. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,589
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa precision air customer care mbaya mno. Hivi juzi kati kulikuwa na wageni walikuwa wanataka kwenda Zanzibar nimepiga simu zaidi ya mara tano. Simu inaita tu bila kupokelewa. Nikaamua kughairi kufanya booking nao,nikawapigia simu kampuni nyingine, they pick up the phone very fast, wanazungumza kibiashara vizuri bila nyodo yoyote, and I confirmed booking with them. Nilijuta sana kupoteza muda wangu kuwapigia simu...

    Nafikiri precision air wanahitaji kufanya mabadiliko makubwa sana kwa wafanyakazi walionao. Otherwise..reputation yao ikishaanza kuwa mbaya, kuna kampuni ndogo za ndege ambazo siyo za wazalendo zinakuja kwa kasi sana kibiashara, sasa kama biashara za wazalendo angalau tulizokuwa tunategemea zitashindwa tena kufanya vizuri sijui watanzania tutaelekea wapi? It's so sad.......
     
  16. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mi naona kama majungu tu. Nasafiri sana JRO to Dar and back sijawahi ona cancellation. Hata ndani naona pia wale cabin crew wana hospitality nzuri tu. Kama PW inaboa kula 540 wacha kulalamika.
     
  17. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nashukuru kwa taarifa. Nilikuwa nimewahama nikataka nitoke nao kesho lakini kama mambo yao ndiyo yale yale ya siku zote bora nibakie 540.
     
  18. d

    dav22 JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he hii kali ndege inajaa kama gari za mbagara??!!!!
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Alphonce KIoko hana habari za wazinguaji kama hawa wanaomuharibia??
     
  20. d

    dav22 JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuna sometym jamaa yangu fulani alikuwa Musoma kwa shughuli za kikazi na alikuwa na Return Ticket siku ya kurudi dar alicheleweshwa kwa siku tatu mfululizo ndege haiji wala nini
     
Loading...