Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air Kama Dala Dala

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 10, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duuuuh! sina comment.
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama fungulia mbwa kwenye mabanda unguza
     
  6. tototundu

    tototundu Senior Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo liko wapi hapo, si watu wanasubiri kuingia ndani ya ndege? Au kuna waliokosa viti na kupitia madirishani?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Mbuzi Mzee, naomba nikuite jina lako la heshima kabisa, MBUDHI MDHEE, Precision Ni balaa tupu, unaweza kukuta rubani anawatangazia bila kipaza sauti, samahani wateja wetu, umeme umekatika, mwenye simu ya tochi aniazime niongozee ndege
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Asante Mukulu, jina nimelikubali, limetulia bila ya purukushani ya Precision Air
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,422
    Likes Received: 3,430
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndege ya mwanza huwa inanukia samaki kwa ndani

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Precision wanatutoa kimasomaso, maana bila hili shirika tusingekuwa na cha kunajadili. Halafu sioni jipya hapo. Maana kupanga foleni kwenye huduma kama hizi ni kawaida tu ..
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha!!kama daladala za fery!!!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh hisa zetu kumbe zitalipwa kwa mtindo huo wa hiyo nyomi!!!!
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Umetumwa na shirika gani? Usidanganye umma, ninaitumia sana Precision Air, kinachotokea hapo ni kwamba abiria wanachukuliwa na mabasi maalumu ya kampuni toka sehemu ya kupumzikia kwenda pale ndege ilipopaki, sasa kwa mfumo huo ni lazima mtafika wengi kwa wakati mmoja kwenye ngazi hivyo kulazimika kuingia kwa foleni. Sasa hapo kuna ubaya gani?
    Bila shaka umetumwa na wale waliopasukiwa kioo cha mbele kule Kigoma.
     
  14. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    grafani 11, unachosema ni kweli lakini hiyo hapo(pichani si Basi ni ndege).

    -Pili kwa mfano ukishuka Mwl Nyerere Airport hadi lounge magari yanawafata, lakini kwa mwanza that happens mkienda kupanda tu(kule karibu na ndege za UN), na vivyo hivyo katika vituo vya Mtwara, Kigoma, KIA..LAKINI sasa kwenye picha inaonyesha wanapanda usafiri wa ndege mkuu!!

    Labda ungesema walikuwa "wamechoka sana" kutokana na delay za Precision Air( Departure time iliyoandikwa katika ticket SI halisi).
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hao Precision Air wanatoa boarding pass? kama wanatoa inaonyesha seat number? kama ni hivyo kunahaja gani ya kugombania hivo? SUMATRA wanahusika hapo au wanangoja yatokee majanga kama yale ya kule Congo DRC yanayosababishwa na ndege kuzidisha abiria yaani wanasimamisha abiria na mizigo kibao.
     
  16. K

    KIGOMA KWETU Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ..acha kudanganya umma mkuu hii kampuni iko makini na inatusaidia watz bila hii tungekuwa tunapanda nini,kupanga foleni si tatizo
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Samahani kumbe mnasaidiwa.
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wewe lazima utakuwa mfanyakazi wa hilo shirika manake umewaka mpaka povu
     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Soko huria, Kama utaki kapande treni ya TRL basi....
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Usiwake tu........hiyo ni sababu ya kauli FREE SEATING..........Sasa hapo kila mtu anawahi siti ya dirishani
     
Loading...