Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision air hii kitu vipi bhana...?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 18, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    PRECISION  AIR.jpg PRECISION  AIR.jpg

    [​IMG]

    Februari 24, 2011, shirika binafsi la ndege la Precesion lilizindua unifomu mpya kwa wahudumu wa ndege wa shirika hilo. Unifomu hizo zimebuniwa na kutolewa na Kampuni ya New City ya Bangkok kwa thamani ya Dalali za Kimarekani 170. 000.

    Picha hapo juu ni moja ya tangazo la kuonyesha vazi hilo jipya lenye rangi ya unifomu za chama cha "magamba" ambayo unaweza kuipta katika jarida la kampuni hiyo (PAA, complementary copy, April - Jun, 2011, pg. 77). Ubunifu wa staili ya picha una haribiwa na mandhari ya nyuma ya picha hiyo (background) ambayo ni banda la mabati chakavu lenye kutu mbaya (unaweza kuona kufuli ya mlango kwa upande wa kulia) ambayo kwa mtazamo wa haraka haraka unaifanya picha husika kukosa mvuto kabisa .

    Hii inaonyesha jinsi gani ambavyo wa watanzania pengine tusivyo makini hata katika mambo yanayohitaji umakini kama kujitangaza kibiashara.

    Jaribuni kubadlika bandugu!.
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli hata zile sekata binafsi tulizokuwa tunazitegemea nazo ovyo namna hii...how can they dare kuwa na background mbaya namna hiyo. Are these guys REALLY serious in BNESS?? Utasikia tunalalamika lalamika kwamba hatupatikazi nk nk sasa mimi kweli nitaajiri ama nitamwacha kazini marketing/design whater Manager of this kind. Kama ni kampuni yangu next morning hana kazi. Huu ni ujinga!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jamani,
    Nyie vipi?
    Hii ni picha tu, nani aliyewaeleza kuwa ni maalum kutangazia biashara?
    Usikute Ngoshwe ulipewa kama zawadi na mmojawapo hapo, kisha umeibandika huku!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 9,003
    Trophy Points: 280
    Nashanga! huyo alie ruhusu picha hiyo ibandikwe kwenye shirika kama kivutio cha biashara, hafai kuwachwa kazini hata sekunde moja. Totally irresponsible.
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mimi nimependa sana hii picha jamaa kaweka ishara ya chadema

     
  6. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nmeipenda background ya hiyo picha!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wameshindwa hata kufanya photoshop..wabongo nuksi aisee kwa incompetence.
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna binadamu yeyote duniani asiye-mind vitu vidogovidogo kama mbongo? Sijui!
     
  9. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hahahaa!imekula kwao!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Juzi nimesafiri nao Nairobi to Mwanza; nilishindwa kujizuia nikawauliza! Jirani yangu alikuwepo Mzungu kumbe ajua kiswahili alicheka sana!

    Air hostess alijitetea sana kuwa uniform has got nothing to do with SiSiMagamba; nikamwambia kuwa sisi tusio itikadi moja na magamba hatutapanda tena! Pia hata mashabiki wa wekundu wa msimbazi watasusa!

    Ila kwa ukweli hata haziwapendezi; ile rangi ya mwanzoni ilitulia kishenzi! Pia na huduma zimeshuka cancellation za kuzidi, hadi wanachefua yaani!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hilo banda nyuma ya picha kama choo cha shimo vile!
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Precision Air wamechanganywa na ujio wa Fly540 in the same way CCM wanavyo changanywa na CDM.

    Ni kampuni ya mtanzania mwenzetu (Mzee Shirima + co) lakini kama huduma mbovu atatuwia radhi, we are shifting to Raila Odinga's.
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    with time atajutia kuvalisha wafanya kazi rangi la ccm
     
  14. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kila kitu TZ ni hovyo hovyo
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa tangazo hili hawa jamaa walichemka sana.Very poor background.
     
  16. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ndio unajua kama hii ni rangi ya CCM. HIi kampuni ya watu binafsi na imejitahidi sana kupunguza adha ya usafiri wa Anga baada ya Shirika lenu la taifa kuregarega kwa ajili ya mabo ya siasa kama haya mnayotaltaka kuleta. Precission mpaka sasa inafanya vizuri. Big up sana Prec Air. Wewe ulipenda rangi gani ya Uniform wenzako hawako kisiasa wako kwenye biashara na wanafanya market research. Mbona ATC hawana uniform za rangi ya kijani lakini inayumba?
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    PJ hata kama lakini haina mvuto kihivyo?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa.... safi sana mkuu,

    ila hawa jamaa wameshindwa hata kusoma alama za nyakati... angecheki hata voda wamebadili rangi...

    anything kinachofanana na magamba kwa sasa hakivutii
     
  19. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nimependa ishara ya CHADEMA hapo kwa selaa... ila hizo rangi za magamba zijazipenda hata kidogo
     
  20. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ukisahau kuhusu hilo tangazo, rangi yao ya sasa ni mbaya mno na haipendezi na hakukuwa na sababu ya kubuni rangi ambayo ingetia watu mashaka. Hapa precision wamechemka, uniform walizokuwa wanavaa zamani zilikuwa zimetulia sana sijui nani kawadanganya hiyo mirangi inayoumiza macho ndo mizuri. Poor choice of colours hata kama ingekuwa haimaanishi rangi ya chama au timu yoyote duniani
     
Loading...