Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air: Dar Mwanza sh. 150,000 kwenda na kurudi+kodi Zote!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Idimi, Mar 14, 2011.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana jamvi,
    Kwa mujibu wa tangazo la Precisionair walilotoa katika gazeti la Nipashe la tarehe 10/03/2011, ukurasa wa kwanza, nauli za Dar Mwanza ni shilingi 100,000 (laki moja) kwa ndege zao, kwenda na kurudi pamoja na kodi. Ila pembeni wameandika "Masharti na Vigezo Kuzingatiwa". Sijajua masharti yao ni yapi.
    Je mliosafiri na PA kwa wiki jana kwenda na kurudi Mwanza, hii ndo nauli yao mpya kweli kama ilivyotangazwa?
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa kawaida ni kwa viti vichache,e.g viti 10 tu,so wale watakaowahi kupata ndo wanalipa hiyo laki 1.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mh, kuna mtu atapanda basi kweli? Hivi mafita ya ndege yenyewe hayapandi bei?
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Alas!
    Kumbe hivyo ndio 'vigezo na masharti'? Wizi mtupu, na hivyo kumi ukute wamewekea ndugu na jamaa zao
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    umejuaje
    hivyo viti vinauzwa na wauza tkt.ukifika wankwambia vimeshauzwa hasa wale mabinti wa airport..baada ya muda ukijifanya kuondoka wanakufwata vijana fulan wanakwambia umekosa siti..ukiwaeleza wanakwambia subiri kwenye hiyo 100,000 wanaongeza 25,000-30,000..wizi mtupu panden 540 kwa raha zao....na gudnyuzi kuna kampuni ya jet link kutoka kenya imeshasajiliwa dar inaanza april mwanzon ama mwishon inaleta f28-3 mbili kwa mwanza jro,na nyingine kwa kigooma tabora.....tunaitaj kuwa na kampuni nyingi kupunguza uhuni wa bei kama tunaenda loliondo
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Asante kwa habari hizo njema man. Inatakiwa kampuni ziwe nyingi ili zishindane na zipunguze bei, kama ilivyo kwa kampuni za simu!
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hivi gharama ya ndege za kawaida kama hizo za PA inaweza kufika shilingi ngapi mpaka kuiweka 'angani'?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yanapanda ila ni kama bei ya mafuta ya taa tu
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ulilonena ni la maana sana kwanza 540 wana ndege nzuri sana kuliko PA na huduma bomba mno, ila wamezidi kupiga vimini wale wahudumu wao
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wametuibia muda mrefu na wamechaigia kuifisadi ATCL ili wabaki peke yao, labda kwa bei hii wataturudishia ka-faida kidogo.
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haaa! eti bomba? Hawa presicion Air ndege yao moja ya kwenda Nairobi nilipanda ndiyo nzuri walau wanaushirikiano na KQ lakini kwa hapa Tanzania ndege za PA......samahani '''worse"" siku moja iliwahi kurudi DSM mara tatu na ndani inapaa na engineer. ni mbovu waletye mpya wasituitie hofu kwa kushusha gharama zao tu.
     
  12. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    540 ndio mpango mzima
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hayo makanyaboya ya PA hayafai, utadhani hulipi au umepanda la JW!

    540 ndo nzuri kwa sasa ingawa huduma za Local flight TZ bado kabisa, kuna ubwanyenye mwingi sana.

    But this is a big opportunity for opportunists, the problem ukianzisha huduma ya usafiri wa ndege, utapigwa vita hadi ukimbie kama Community Airline ilivyohujumiwa.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kwa kweli huyu waziri tunampongeza sana ana malengo mazuri pengine wachche waamchukia..ilipokuja kusajiliwa nilihusika kukimbizana na process kama kawaida wale jamaa zetu wakaanza kuzungusha huku kule tukapata mzee mmoja alietumwa na bwana mh waziri akaamuru wapewe kibali maramoja
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    si ndio maana mnajaa ukujua sababu
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno!
    Si ndo biashara yenyewe? Mambo ya customer care!
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ho 540 mnaowatetea mimi sijaona unafuu wowote.
    Wanatangaza bei ya ticket go and Return 200,000/ lakini hawaweki wazi kuwa hiyo bei bila kodi.
    ukija kujumlisha na kodi. Loh!
    Community air ndio ilikuwa poa.
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mimi niliwahi kusafiria kwa Tsh 98,000 one way ilikuwa promo,
     
  19. M

    Maimai Senior Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    where the competition bites. Hawa jamaa hawajakaa sawa kimahesabu kwani wameshindwa hata kulist share zao DSE kutokana na madeni.. this is the "HOT COMPANY" tukae chonjo.. ina madeni kibao na KQ walitaka kununua ATCL kuiua kabisa:embarassed2:
     
  20. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama una maana kuinunua ndege hiyo si gharama ni bei. Gharama ni za uendeshaji wa ndege (nikiwa na maana ya kuihudumia ndege na siyo kuwa rubani).
     
Loading...