Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pre-Summary ya Dr Slaa kampeni!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pascaldaudi, Oct 7, 2010.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inatisha, pweza alishamalizaz kazi!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mhh wimbo safi sana...... Naupenda mno na unaenda na hii video...

    [video=facebook;443609306888]http://www.facebook.com/video/video.php?v=443609306888&oid=135719259797667[/video]
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks....ni nzuri basi tu
     
  5. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye kila maombi aombe ili Dr ashinde! maana tunahitaji

    1. kujenga kwa gharama nafuu,
    2. kusomesha watoto wetu bure
    3. ........
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha up**zi, elimu ni gharama who will be paying for that cost?
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Who paid for Msekwa, Kikwete and co.
     
  8. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    We ***** kabisa, nani kakudanganya? Kikwete au Salma?
    Umaskini wa kufikiri ndo unakusumbua. Haushughulishi ubongo wako kutafuta ukweli ndo maana unasema hayo. Acha uvivu wa kufikiri
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hujajibu swali, nani atalipia hiyo gharama ya elimu??????

    Na vile vile musilinganishe ya enzi za Msekwa na Kikwete, katika miaka ileeeee wasomi walikuwa wangapi hapa Tz na sasa hivi wasomi wanaohitaji kuwa na angalau degree moja wako wangapi? Halafu ndiyo museme elimu bure itakuwepo.

    Hapa kwenye forum tatizo mtu kama hawezi kujibu swali aliloulizwa anaanza kuleta hoja nyengine.
     
  10. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145


    Kama huwezi wewe mwenyewe kupata majibu ya swali rahisi kama hili, then i can assure u kwamba huna haki ya kuuliza maswali kwenye jamvi hili..... maana wewe ni mvivu wa kufikiri !!!
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Kama tuliweza zamani hujiulizi ule uwezo uliishia wapi hapa katikati nani aliumaliza kuna tatizo gani tanzania mbona nchi zingine zimeendelea kutoa elimu bure Rwanda Kenya nk. Problem si idadi ya degree ni mipango endelevu inayokosekana Bintimkongwe kuna nchi zina idadi kubwa ya watu na wenye degree lakini zinatoa elimu bure wao wanawezaje.
     
  12. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dk Slaa ameeleza kila kitu kwenye kampeni zake kwamba pesa atazipata wapi.

    Hata hivyo kwa ufupi tuu embu tafakari vyanzo hivi vya mapato vikidhibitiwa na ufanisi ukawepo.

    1. Bandari ya Dar es Salaam.........Kuhudumia kwa ufanisi nchi za Uganda, Rwanda, Burund, DRC Congo, Zamba na Malawi.
    2. Utalii.............. Uimarishe shirika letu la ndege halafu lilete watalii moja kwa moja toka ulaya, marekani, Uchina na kwengineko duniani.
    3. Misitu................. Simamia magogo vizuri na usimamie pia uwindaji ili vitalu vitupe pesa ya maana.
    4 Baraza kubwa la mawaziri........... Punguza mawaziri mpaka 15 au 20 maximum, utakuwa umepunguza L/Cruiser za 200m ngapi? mafuta, posho na gharama nyingine za kuhudumia wasaidizi wa mawaziri kama madereva, wafanyakazi wa ndani, nyumba, makatibu wakuu na manaibu wao, ofisi na vimada wao.
    5. Ondoa ofisi za wakuu wa mikoa na wilaya. ili uongeze mamlaka kwenye local goverment.
    6. Dhibiti matumizi ya saerikali.......... Hakikisha mtu hapewi posho mara mbili kwa kikao kimoja,
    7. Simamia vyema vyanzo vya mapato TRA, punguza kodi weka adhabu kali ili mtu aone kukwepa hakuna faida.
    8. Bahari............ Hakikisha meli zote za kigeni zinazokuja kuvua samaki bila kibali zinathibitiwa. kama taifa, kesi kama ile iliyoko mahakamani maarufu kama kesi ya Magufuli inatakiwa ichukue siku kumi na nne tu hukumu kupatikana.
    9 Hakikisha viwanda vya samaki vinawezeshwa ili samaki wasindikwe hapa hapa na kusafirishwa kama bidhaa na siyo mali ghafi.
    10. Simamia vizuri utendaji wa halimashauri zetu, pesa zinazopelekwa hakikisha zinatumika kwenye miradi iliyokusudiwa, mkurugenzi mzembe aondolewe mara moja, wapewa KPI's na kishindwa anafukuzwa mara moja. Watanzania wenye uwezo wko kibao.

    Haya ni machache, list ni ndefu sana kama unataka kuwa mkweli haya yako dhahiri, hayahitaji kuwa umeenda darasani kuelewa.

    Respect.
     
  13. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Who paid for yours in very expensive schools in Europe? Umezoea sana kuiba ndiyo maana umechanganyikiwa!
    Na hayo mashule mnayoyaita Academy ambayo yote yanapatikana kwa wizi wa fedha za elimu, yatakosa soko, tuyataifishe yawe ya serikali.
    Pole Paradiso yako imeingia moto..........anza kujifunza kuishi kwa mshahara kama sisi!
     
  14. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kitakachofanyika ni kuhakikisha kuwa fedha zote zinazoporwa hivi sasa na MIBAKA-UCHUMI kwa njia za kifisadi zinaingia serikalini. Hii nchi ni tajiri sana, lakini utajii wote unashikiliwa na watu wasiozidi 50, na hasa raia wa kigeni wanaojifanya watanzania.
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Taxpayers as they used to during Nyerere tenure.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kwa kuzifuta kashfa zifuatazo:- Barrick Gold, Meremeta, EPA, Radar, Tangold, Tanzanite One, Ortello hunting expeditions, Kagoda, kiwira & Mkapa incorporated, haya ni baadhi tu ya maeneo ambayo Dr. Slaa atakamua fedha za kuendesha miradi yote ya kijamii iwe ni elimu, afya na mingineyo mingi
     
  17. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    A Crap,hii teknolojia inazuzua wengi.
     
Loading...