Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pre :chekechea,primary school,form one ,high school,university wizi mpya wa karne

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by OMEGA, Sep 27, 2012.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hivi nani asiyejua kuwa darasa la saba maana yake ni pre secondary school,form four ni pre high school na form six ni pre university?sasa haya mashule wameanzisha matapeli kila mtaa eti pre kindergatten,pre form one ,pre universty etc maana yake ni nini na yanafundisha nini hasa? Mwenye idea na hizi kozi za pre sijui nini anijuze.Huko nyuma tukiwa wadogo miaka ya 47 chekechea tuliita prep yaani preparatory school,sasa huu utapeli wa prep za ukubwani wapi na wapi?
     
Loading...