Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Pray For Dr. Ulimboka" Facebook Page

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FrankMakange, Jul 8, 2012.

  1. FrankMakange

    FrankMakange Verified User

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Pray For Dr. Ulimboka"
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi ipo wakifika tu wasiopenda mgomo wa madr sijui itakuwa..
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tumuombea kwa liipi hasa, kwa lile la kuua wagonjwa kwa kuchochea mgomo wa kijinga? Ni bora niombee wagonjwa wasio na uwezo wa kupata matibabu kutokana na huu mgomo. Bora tu akafie mbele ili naye aonje adha za kuua watu kwa mgomo wake.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  4. ubun2

    ubun2 Senior Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prayers for Dr. Ulimboka and his family! May he recover fully! We need #Justice4dr.Ulimboka!!
     
  5. H

    HAKI UINUA TAIFA Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Nami nilipopita karibu nawe, nikakuona ukigaagaa katika damu yako, nalikuambia, ujapokuwa katika damu yako, uwe hai; naam nalikuambia, ujapokuwa katika damu yako uwe hai" Ezekiel 16:6-7. Tumshukuru Mungu ambaye alimwona akigaagaa katika damu yake akamweka hai hata leo. Neno la Mungu ni ndiyo na amina litazidi kumweka huru.
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Roast In Pieces!
     
  7. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pepo mchafu Barnabas Shadrack, toka katika jina la Yesu, rudi kuzimu na mapepo wakuu waliokutuma, Jk toooka, Pinda toooka na mshindwe kwa Jina la Yesu. Wenye mapenzi mema na Dr. Ulli tuseme ameeeen!!!!!!!!:israel:

     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    mkuu uwe macho sana na majibu kwa vile umejitambulisha mazima mazima.
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aaameen!!
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2]kikwete ni mnafiki no 1[/h]
    Tangu tupate maraisi hatujawahi kuwa na rais mnafiki, mzembe,dhaifu na ndumila kuwili kama kikwete uendeshaji serikali yake umejaa fitina dhihaka na upuuzi mwingi anyemshabikia huyu naomba aweke haya maelezo kwa kuprint au kucopy na baa ya 2015 mtaona kwa nini tz imefika hapa ilipo ni sababu ya huyu mr dhaifu hakuna alichowahi kuongoza kikafanikiwa zaidi ya kutengeneza makundi ndani ya chama na nchini ili awe madarakani kirahisi mungu ibariki tanzania kwa haraka sana tuondokane na huyu mnafiki

    akange;4201125]"Pray For Dr. Ulimboka" Facebook Page
    https://www.facebook.com/PrayForUlimboka
    [/QUOTE]
     
  11. D

    Darick JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amaeeeeeeen
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ameeen!
     
  13. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    utakufa ww utamwacha! Uoneshe hata rafikiyako mmoja hiyo ID, atujuze utakapo kuwahaupo nasi,mda si mrefu!what goes around comes around!
     
  14. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ma-dr wawepo au wasiwepo hospitali wagonjwa wasio na uwezo wanakufa
    Na sababu hata wewe unaijua
    Serikali yako haina uwezo (wa dhamira na si wa kifedha)kuboresha sekta ya afya
    Ina bajeti ya wanasiasa ya kuzurura
    Alianza mkuu wa kaya
    Sasa kamati za bunge zinakula kuku ziarani
    Wana bajeti ya mambo ya kipuuzi kama posho na semina na makongamano
    Wana bajeti za anasa (rejea ofisi ya rais)
    Ila bajeti ya kuboresha huduma za afya hakuna
    Ila sijui hata kwa nini napoteza muda kukuambia yote haya
    Kama hujanunuliwa wewe ni mmoja wa wanaonyonya na kuua wagonjwa wasio na uwezo kwa kufaidika na mfumo huu dhalimu
     
Loading...