Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prado langu lina matatizo ya miss

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by chororingo, May 27, 2010.

  1. c

    chororingo Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Naombeni Msaada. Nimenunua Prado KDJ95 engine 1KD. Lakini lina tatizo la miss wakati mwingine MISS inakuwa kubwa sana wakati mwingine inapotea kabisa. Tatizo litakuwa ni nini na nimwone nani hapa dar anaye weza litatua.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nend pale magomeni mapipa makabala na mzunguko uliza fundi Rashid, ni bwana mdogo tu ila yuko fresh.
     
  3. d

    dope bwoi Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nitafute 0716386217. kuna fundi mzuri anaitwa bob Master.
     
  4. c

    chibhitoke Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama uko mitaa ya Ubungo/Shekilango nenda pale NHC karibu na Kibona wa Medicinal plant mtafute fundi Michael mdogo, namba yake ni 0715 39 59 27, ni fundi mzuri na mwaminifu sana
     
  5. c

    chororingo Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Asanteni kwa ushauri. Hivi haya magari kama PRADO fuel consumption yake kwa wastani huwa ni ipi? yaani lita moja inakwenda kilometa ngapi?
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    peleka wakabadirishe spark plugs.
     
  7. G

    Gabby Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: May 18, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    bwana mkubwa. Tafuta fundi ambaye ana ujuzi wa electronic engines. Normally lazima awe na computerized diagnosis tool ambayo hapa mjini nawafahamu watu wawili waliyo nayo ambao ni TOYOTA TANZANIA , na bwana mmoja anaitwa Kidedea anapatikana Kijitonyama. Namba yake ni 0754282964. Usijaribu kubahatisha kwa mafundi wa kujaribu kwenye haya magari ya kisasa. Tumia technology utatue tatizo once and for all.:angry:
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  9. c

    chororingo Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Asanteni kwa ushauri. ngoja niwasiliane naye.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
     
  11. c

    chororingo Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Asante sana Gabby kwa ushauri wako. Sasa naomba ufafanuzi hao jamaa wa TOYOTA gharama zao zikoje! kutatua hilo tatizo kwa wastani itagharimu kiasi gani. Nata estimates tu. kama kuna mtu unayemjua aliwahi kwenda pale unaweza nijulisha niwasiliane naye. nitashukuru sana kwa msaada wako.
     
  12. c

    chororingo Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hi can you give me a price for injectors for a 2001 Toyota Landcruiser Prado model KH-KDJ95W and engine type 1KD-FTV, Diesel. Can you give me a price per injector, thank you.
     
  13. c

    chororingo Member

    #13
    Jul 18, 2016
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mimi nilibadili kwa gari kama hiyo mwaka 2010. Injector moja ilikuwa 800,000/=. Nilifanyia toyota tanzania. Total costs plus vat ilikuwa kama 4.0 million. Lakini kazi ilikuwa bomba. Nilikuwa naenda morogoro na kurudi kwa lita 40 tu. Fuel consumption ilikuwa nzuri sana. Sikujutia kwenda pale.
     
  14. M

    Mwanapropaganda JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,295
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Plug zinaleta shida gani mkuu?
     
Loading...