Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pradise City Hotel (NSSF) nayo yabadilishwa jina

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kondoo wa bwana, Sep 23, 2011.

  1. k

    kondoo wa bwana Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmesikia matangazo luluki ya hii hoteli inaitwa JB hotel na ishauzwa kwa mtu mwingine na jina limebadilishwa toka paradise na mmiliki mpya.
    Nadhani wa mwanzo alikuwa ni msomali wa sasa hivi ni mzalendo mwenzetu. kwa hiyo style ni ile ile ya Kempsiky na Movenpick
     
  2. I

    Idofi JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 849
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    mganda sio mbongo
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,030
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    investor mpya huyo kapewa tax holiday 5yrs
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi ndio namna tulivyotengeneza mazingira ya kuibiwa. Tanzania kweli ni shamba la bibi!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nssf???
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shamba la bibi
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa naelewa kwa nini Air Uganda imeingia nao kwenye ubia wa promosheni ya kupata punguzo ukipanda Air Uganda na kuamua kufikia hapo.
     
  8. k

    kondoo wa bwana Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sio mara zote hoteli ikibadili jina ndio iwe tumeibiwa? Itakuwa bora mkatuwekea data.
     
Loading...