Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pr. Shivji katiba tune ITV sasa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Welu, May 30, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mlio karibu na ITV msikilizeni anatoa maada ihusuyo katiba.
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama kawa na sasa anaelezea katiba ya zanzibar uhalali wake..
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa simsikilizi Shivji kwa sababu yeye ni Mjamaa na mimi ni Bepari.
     
  4. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha injinia Ngwegwe, anapinga sana tabia ya kujifungia nakufikiri ndani ya box. Yaani ukiwa injinia basi hutaki kusikia kabisa habari ya uchumi!

    Specialization is the other side of ignorance.
     
  5. J

    Juma123 Senior Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Miaka ya 77, CCM ilivyoanzailiitwa CHAMA CHA MALODI/CHUKUA CHAKO MAPEMA!
     
  6. n

    nyamvemve Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo poa niko namfatilia.
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    uamsho wanatakiwa kuangalia hii kitu...chakula ya akili...
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Sitaki kwa sababu naona watanichokomoa tu, wacha nibaki ndani ya Boksi.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    hao shuleless unafikiri wanaelewa hivyo, wao kwanza uislamu hatakama anaye waambia hivyo ni mamuma au ni levi, muuza unga mbwia unga ndio interest yao.
     
  10. k

    kicha Senior Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ngoja akianza kuusema ukweli uone wanafiki watavomruka sku zote wanataka aongee yanayokufurahisheni ila nakuamini shivji endelea kutupa elimu
     
Loading...