Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PPT MAENDELEO twende lini ikulu kupiga juice?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Dec 4, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hiki chama kama mnakumbuka kilichukua /kilipata kura nyingi tu japo hakikuibuka na jimbo lolote . wananchi wengi wanatukubali / wanakubali chama letu . sasa Mziray twende lini ikulu kupeleka mapendekezo yetu ya katiba na kupiga makombe ya juice?
     
  2. a

    admiral elect Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mara baada tu ya sherehe za kuisanifu Tanganyika.
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    msimsahau na DOVUTWA FAHMI DOVUTWA...msanii wa karne!
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    TENA JUICE YA UKWAJU.
    tufanye hima wandugu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa alijitoa lakini watu wakampigia kura vile vile watz bhana hata ukiweka mti hautapata kura sifuri lazima watu waupigie
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walishamaliza zamu yao wakati wa kuapishwa JK, Mziray alikuwa beneath na JK.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    tuna mapendekezo ya katiba mpya
     
  8. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilikuwa twende baada ya KAFU ila intelejensia ya Ikulu imetupasha kwamba matunda yameisha.............KAFU hawakuwa kwenye budget ya juice...............Mkuu wa kaya alilalamika sana nahisi tutapatiwa ya ukwaju tukienda.Tunatafuta wajumbe tutimize column sis tunaenda na ujumbe wa watu 12 haitucopy ya wengine
     
  9. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sisi tlp kesho tuna kikao cha kuchagua wajumbe wa kwenda magogoni. Kwa kweli siku 1 au 2 hazitoshi, tutamwomba jk aturuhusu tuishi pale japo wiki 1.
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inasaidia kutoa unafuu kwenye bajeti ya lanchi ya vyama. jukwaa la katiba litapiga pilau kabisa tarehe 25.
    aminia chadema kuanzisha mwendo mdundo wa kuhemea food state hse
     
  11. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twende chrismass ndo kutakuwa na mapochopocho,hao waliofuata juice tutakuwa tumewapiga bao
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Naipenda sn JF
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mziray mtu wa timing kweli, yawezekana anapanga kuua denge watatu kwa jiwe moja akienda Chrismas yaani kupeleka mapendekezo ya katiba, kusheherekea Chrismas na kutoa salamu za chrismas kwa Mkuu wa kaya.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hana longo longo nyingi huyu jamaa..si ulimuona siku ya kuapishwa JK
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu siyo wa kumwamini sana kwani nafikiri hata Mkuu wa Kaya analijua. Akiahidi kwenda ikulu, nafikiri hawatamwandalia Juice kwani anaweza kugairi dakika za mwishoni kabisa kama alivyojitoa kwenye uchaguzi mkuu na kusababisha hasara kwa ikulu yetu.Huyu ni kumutayarishia maji tu ya kunywa.
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona mkulu hana cha Chrismas!maana yeye si wa imani hiyo! Chrismas ikulu labda ilikuwa kipindi cha St. Julius!
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nawasiliana na mwenyekiti wangu Mch. Mtikila kama anaweza kufungua kesi kuhusiana na hizi safari za vyama huko magogoni
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    thera, hai sikatonge
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ivuga, katibu mkuu wa chama, hebu tupe taarifa tunaenda lini?
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Hilo Jina la kati ilitakiwa uliite kama walivyoliita tume ya uchaguzi (NEC-Ccm D) ndio inanoga mkuu,
    ingawa walilikosea,
    Aliitwa DOVUTWA YAHMI DOVUTWA a.k.a Mgambo bila kirungu!!
     
Loading...