Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ppsss psss....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Sep 7, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Nadhani wengi mmeshausikia huo mlio. Ni mlio ambao unatengenezwa kwa kukutanisha sehemu za juu na chini za mdomo (lips) na kuzifunga na hatimaye kuachia hewa iliyokusanyika kwa kuzifungua sehemu hizo kwa kutumia nguvu kidogo. Matokeo yake ndio huo mlio.

    Sasa nilipokuwa dogo, mtaani nilikuwa nikiwaona wakubwa zangu wakipiga huo mlio pindi waonapo mdada ambaye amewavutia akipita barabarani. Walikuwa wakifanya hivyo ili kuvuta nadhari yake kwao (draw her attention).

    Kuna wadada ambao hawakupenda kusikia huo mlio na kuna ambao walipenda. Sasa mimi sielewi asili ya huo mlio nini. Halafu ningependa kujua kama siku hizi bado hiyo tabia ipo. Wadada wa humu yameshawahi kuwatokea hayo ya kupigiwa ppsss ppsss? Na kama yamewahi kutokea ulijisikiaje? Ulichukia? Ulifurahi?

    Nakaribisha michango yenu...
     
  2. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siipendi kwa kweli naona kama mkaka kanidharau kwa kiasi flani
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakiri kuwa nimefurahishwa na ufasaha wa lugha ya kiswahili uliyotumia "Walikuwa wakifanya hivyo ili kuvuta nadhari yake kwao (draw her attention)".
    Turudi kwenye mada, kweli hizo ppss zimetumika na zinatumika lakini ni kwa watu wote sidhani kama zipo kwa wanawake tu. Nadhani si busara kwangu kuwasemea wanawake hujisikiaje pale pss hiyo inapotoka kwa mtu wa jinsia nyingine, natumaini watapita hapa kutujuza !
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ridiculous
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siku hizi nazitumia kumuita barmaid or barman ili aniongezee kinywaji:becky::becky::becky:
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hizo zinatumika sana bar kumwita barmaid na akiitwa anakuja mbio ndio ulikobaki huko
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wauza Ice Cream
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona makonda wa daladala wanabusu mfpuuuu mfpuuuuu wakati wakumsimamisha dereva kwani hii haiwasisimui:becky::becky::becky:
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inakera!
     
  10. s

    seer Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado inatumika sana ila me inaniuzi kweli kweli !
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huwa natumia kusimamisha taxi ikiwa inapita barabarani
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :welcome:Hata kusimamisha bodaboda kwa hiyo wanawake wanajihisi ni taxi au bodaboda wakisikia pssss pssss psss:becky::becky::becky:
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado inatumika mitaani ingawa inategemea na mtumiaji na mazingira
     
  14. D

    Dick JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapenda milio ya aina gani ya wito?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kujambisha je....naona watu huwa wanarukaruka sana kwa uchungu wengine wakijambisha...hasa wanaume sijui inawadhuru vipi
     
  16. edwinito

    edwinito Senior Member

    #16
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi siipendi!! Mara nyingi hata kama najua mtu ananiita mimi, huwa sihangaiki kugeuka! Kama unanijua please call me by Name! Otherwise don't pssssssss psssssssssss me!:shocked:
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NN Sheria ya unyanyasaji wa jinsia (sijui ndo inaitwa hivyo?) inakataza. Ilivyotoka iliondoa mambo mengi ya mazoea kama kukonyeza nk
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Duh! yaani hata kukonyeza/zwa kunakuwa legislated? Khatari kubwa hii
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hali yoyote na kwa maoni yangu sidhani kama ni njia ya kistaarabu ya kumwita mtu yeyote.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Hommie huo nao unaweza kuwa MUKTADHA?:confused2::confused2:
     
Loading...