Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PPM Vs BAF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chiwaligo, May 10, 2011.

  1. C

    Chiwaligo New Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    za muda huu walimwengu wenzangu...naomba msaada wenu katika hli Suala.......eti between Bsc. Economics in PROJECT PLANNING MANAGEMENT(PPM) and Bachelor of Accounting and finance(BAF), which one is more demanded in terms of marketability? and ipi itamsaidia msomaj katka suala zima la kujiajiri mbele ya safari?
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    zote unaweza kuajiajiri ila BAF naona iko marketable zaidi.
     
  3. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    hapo hakuna hata moja inafaaaa... ukizingatia kila mtu anasoma mambo hayo... Nakushauri utafute chuo kinachofundisha Nuclear Physics. iko marketable sana na Tanzania wako katika harakati za kuanzisha kinu kikubwa hapo badae
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    say it again:laugh::laugh:hizi fizikia na kemia tunazikimbia sana mashuleni
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kasome BAF ni marketable kwa sababu Makampuni mengi yanaanzishwa na yaliyopo yanajitahidi kuexpand kila kukicha.
    Usiogope wingi wa watu wanaosoma hiyo kozi. Kwanza kuna wengine huishia njiani.
    Kila la heri.
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kozi zote ni nzuri issue ni wewe mwenyewe kujiweka competent. Yaani nafasi ya kufanya vizuri kwenye soko inategemeana na wewe mwenyewe zaidi na si kozi. Pia na pale unaposemea ni muhim saana.
     
  7. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe sikiliza wasije wakakudanganya, BAF inalipa kuliko kozi yoyote kwa bongo! Usiangalie eti uhasibu unafundishwa kila chuo, BAF tena ya Mzumbe ni exceptional!! waajili wengi wanawahitaji, na vijana wanatoka kiurahisi zaidi! Hilo li PPM lako utapoteza muda bure, na kutoka mwanangu itakuchukua muda mrefu, pia ni kazi ambayo inaurasimu mkubwa, lakini BAF serikalini na private, international na local zote hizo ni market yako, lakini PPM? labda serikalini, na serikalini nafasi mpaka uwe unarefa, lakini BAF ni vyeti vyako tu!!! tena kama GPA nzuri, utalinga!!!
     
  8. O

    ODILI SAMALU JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 13, 2013
    Messages: 1,156
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    BAF iko poa sana
     
  9. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2014
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    baf mzumbe,st john,ardhi ,muccobs ni wewe tu kuchagua
     
  10. m

    mzee wa kismati JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2014
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 1,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    architecture.. Engeneering...building economics..... Health usipotoshe umma
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2014
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu kama mtu kasoma hge au eca unataka akasome health(japo sijui ulimaanisha nini hapa) au engineering???? Je huoni wewe ndiye unapotosha watu???
     
Loading...