Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PPLe Windows 8 PPLE KAMA unaitaka PATA LINKS ZA KUIPATA APA FULL+ACTIVATED

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Apr 12, 2011.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    yap yap ni WINDOWS 8 pple hii ni TOLEO la MWISHO LA windows 7 n which it is called windows 8 xtreme duu ya uwkl ile mbaya ukitaka kuiona ikoje kwanza youtube link hii apa YouTube - Windows 8 : Free download + Full activation!!! n ukitaka kuidownload na jinsi ya kuiactivate follow the followin procedures;

    Windows 8 xTreme Full Download (.iso file):
    Windows 8 Pre Xtreme Edition [X86 & X64] (BX) - QueenTorrent.com - Torrents download, torrents search.[x86-%26-x64]-%28bx%29

    Genuine Activator:
    http://www.fileserve.com/file/3GMZ5tW

    Burn the (.iso) file to DVD by double clicking on it by default or download Nero to burn it:
    Nero - Free Trial Version - Nero Multimedia Suite 10

    To get this you will need these steps:
    1) Download the file
    2) Burn the (.iso) file to DVD
    3) Restart the computer within the disc inside
    4) Boot from the CD or DVD
    5) Click Install now
    6) Click Costum Install
    7) Click Advenced Driver options
    8) Click (System Drive)
    9) Click Format
    10) Click Install
    Done!

    If you have any trouble just PM me and I'll help!

    After having Windows 8 Pre Xtreme update Directx (for games) :
    Download details: DirectX End-User Runtime Web Installer
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Is this official ndo mambo ya beta release ?
    Fix na update zitakuwa zinapatikana wapi?
    Alafu nimeona kuna sehemu unataja CD kwani size ya file ikoje?

    Kuna risk kutumia kitu amabcho kwanza ni pirated alafu mbaya zaidi watengenzaji wenyewe hawajakitoa officialy. Timetable ya microsoft wanasema wataitoa hii windows 8 2012 History of Microsoft Windows - Wikipedia, the free encyclopedia

    Sasa hivi ni kusoma tu itakuwa na features gani . Thats my advice unless una laptop zaidi ya moja na ni technical person its not worth downloding and instaling it
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu hii ni windows 7 final editon ambayo wameeita windows 8 pre xtreme editon na kuhusu kutoa windows 8 official yenyewe ishatoka na ni ya beta version sema hii kali kuliko hyo na hamna risk yoyote coz sio kila mtu anaweza kuafford original license ya windows so kama kuna njia ya kuactivate na haina probz yoyote why not use it coz it works fyn bila shida!!!
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwanza sio kweli hiyo ni windows 7 final edition. Hiyo ni windows 8.
    Labda kama kuna wajanja wamebadilisha interface ya window 7 wanawaibia watu kuwa ni windows 8. May be ni windows 7 kuna mtu kabadilisha maadishi tu na kuweka window 8


    Kama ni windows 8 weli basi ina risk kubwa tu kuitumia.Bora utumie pirated version ya windows 7 kuliko hii windows 8. hata window 7 inaweza kuwa activated.

    Je wewe umeistall au umeshaijaribu hii windows 8 nikuulize swali fulani?
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    samahann pple kama ckueleweka vizuri what i meant to say ni kwamba it is a System based on Windows 7 Final na hyo apo juu hajafojiwa kama unaona kuwa ikorisky google it na utapata maelezo ya kutosha kama utaridhika utaidownload if not UCIDOWNLOAD cjamlazomisha mtu!!!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Usiwe na hasira kupewa challenge . Hujalazimisha mtu lakini umeleta info nzuri lakini ndo inabidi ujue au watu kaodowload wajue nini hasa wanadowload.

    Nimekuuliza swali dogo je wewe umeshaijaribu? Na ukisema window8 ni system based on Window7 final sikupati. source ya maneno haya ni nani. Is it microsoft au Ni mfanyakazi alieyacha kazi. Au ni hackers au wewe uko jikoni microsoft.

    Anyway let ppl install it nisiwakatishe tamaa. Ningeweka hapa observation zangu nilizkumbana nazo nilipo install hii kitu kwa majaribio siku za nyuma. May be its now ok ngoja watao install watatuambia.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kama Windows 8, hiyo ni Windows 7 nadhani imewekwa Theme tofauti tu. Jihadhari na virus ukiamua kutumia hii kitu.
     
  8. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,685
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    hii hata sokoni haipo ni utata...
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wazee wa Linux tutaendelea na mtanange..hatutaki makuu.
     
Loading...