Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ppf,lapf,nssf and others need to change

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jan 1, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wanatukata ela on the monthly basis ili ukija retire ziweze kukusaidia.
    Hawa jamaa wakikata ela yetu normally huwa wanainvest sasa that being the case wanapokuja kuturidishia ela zetu kwa nini wasiweke na interest bse wameizungusha kwenye biashara.
    Uganda wanatoa 4% kwa watu wao bse wanajua iyo ela wameitumia ktk investment.
    Let the year 2010 be a year of changes and creativity!
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Wakikupa wewe interest wakina Manji na RA watatajirika vipi?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hilo ni moja, na ninakusifu kwa kuliona na kutoa comment/suggestion.
    Lakini kama utarejea nyuma, mimi ni mmoja wa watu waliowalalamikia sana hawa jamaa
    [http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/44345-nssf-arusha-sitanyamazia-hili.html]
    juu ya huduma mbaya kabisa ya kutoa hata yale madai ya msingi ya watumishi /wastaafu.

    Japo wange'sort out huduma yao kwanza, nadhani wangeanza hata kufikiria kuweka riba kwenye hela za wachangiaji!
     
Loading...