Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PPF Interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by celineelibariki, Jan 4, 2012.

  1. celineelibariki

    celineelibariki Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau mambo zenu, heri ya mwaka mpya, naomba kujuzwa kuhusu interview ya ppf Saccos vipi wameshaita second round?
     
  2. s

    sabrisadick Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitambo sana watu wanasubiri kuitwa kuanza mzigo
     
Loading...