Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PPF Group Endowment Saga: THE FINAL REPORT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    ppfgessaga.png

    Ripoti hii ina mambo yake na ina hoja zake. Kama nilivyoahidi, baada ya hii ni sabbatical ya muda mrefu kupumzika (details in the report). Enjoy na tuwashukuru wale wote ambao wameweka mikononi mwetu mambo mazito kama haya na kutufanya sisi wengine tuwe kama vipaza sauti tu na sauti zale wasio na sauti.

    Nawashukuru milele wale mashujaa ambao mabegani mwao nasimama. Wale ambao kwa pamoja tumesafiri safari hii ambayo tuzo yake ni dharau na taji yake ni kisasi. Safari ambayo imejenga marafiki wengi wa kudumu maisha yote lakini pia imejenga maadui wa kudumu. Kwa marafiki zangu asante, kwa maadui mapambano dhidi ya utawala wenu mbovu wenye kutukuza ufisadi yanaendelea kwani mmetengeneza uadui wa kudumu kati yenu na mamilioni ya Watanzania. Sauti zetu na za wale watakaokuja nyuma yetu zitakaa juu yenu mpaka msalimu amri.

    Unaposoma ripoti hii enjoy na fanya uamuzi wa kubadilisha kura yako.

    Yote Kwa Utukufu Mkuu wa Mungu

    BONYEZA HAPA KUPATA NAKALA YAKO - LIMITED EDITION

    Ukichelewa, ukikosa, Usiulize iko wapi?
     
  2. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee Mkjj- am I missing the link?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    What you mean?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hakuna link. uki-click unapata picha tu basi. - cover photo
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,

    URL/Link/ Attachment ya Ripoti haipo - Please reupload/reattach

    Thanks anywayz...
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mzee, hujaweka chochote bado..au unataka tushangae hilo cover?
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    shukrani kwa hili

    lakini tambuwa kuwa kuna wasioweza kusema wanahitaji kusemewa na wewe ni mmoja wa watu wa wakuwasemea hao ama wale wasioweza kusema

    endelea kutumia nafasi na kipaji alichokupa mwenyezi mungu

    sema kweli daima fitina kwako mwiko
    pamoja daima,tusipofanya sisi nani atatufanyia?
     
  8. markach

    markach Senior Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MM Mwanakijij hatuoni kitu. ebu re-attache upya
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Link haifunguki
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,

    I hope this isn't 1st April?

    See!
    JamiiForums Message

    Invalid Attachment specified. If you followed a valid link, please notify the administrator
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    M.M Vipi, mbona link imegoma? Au usalama wa PPF wameingilia?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Duh.. basi kasheshe.. wanachakachua mpaka links.. nadhani ni ukubwa wa faili lenyewe. Keep watching the first post mambo yakikaa sawa basi ndiyo hivyo.
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwanakijiji hata mie link sipati attachment yoyote, kuna message inasomeka kwamba you followed an invalid link.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Jaribu tena.. nadhani kuna limitation ya bandwidth.. unless invisible aiongezee hapa nafasi.
     
  15. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    It ok now thanks
     
  16. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ......kama Mwalimu angefufuka leo hii..........!!!!??? Mhh.......malizia mwenyewe
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I have got it...will get back after going through it. Thanks for an update
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwanakijiji@jamiiforums.com

    Ikawa Ahabu alipomwona Eliya, Ahabu akamwambia, Je! Ni wewe, Ewe mtaabishaji (troublemaker) wa Israeli? Naye akajibu, Si mimi niliyewataabisha Israeli bali ni wewe (speaking truth to power), na nyumba ya baba yako (Bila kuuma maneno), kwa kuwa mmeziacha amri za BWANA (mafundisho ya msingi ya taifa); nawe umewafuata mabaali (a.k.a mafisadi unaowaabudia). 1 Wafalme 18:17 Fikiria.
     
  19. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    the saga continues
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    For reasons only known to a ghost sipati hii attachment. only cover photo. au mwanakijiji unachagua nani awe na access ya hii link:) ?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...