Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pozi mwanana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bassanda, Mar 29, 2011.

  1. Bassanda

    Bassanda Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili pozi ni la uhakika haina ubishi
     

    Attached Files:

  2. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Usitamani mke wa mwenzio/ mtoto wa mwenzio ni wako
     
  3. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpiga picha alikuwa na wakati mgumu sana....
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hilo mbona la kawaida sana?
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwa dunia ya sasa, ni kama amevaa kanzu hivi. Weka ya pozi la kidunia hii.
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nasema tu she's got long legs ila sijamtamani
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sita sita, mi nimemtamani! :tongue:
     
  8. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina cha kusema hapo!
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Tayari umekwisha sema.
     
  10. P

    Pomole JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hamna kitu hapo!miguu kama speedo,kifua_chuchu saa mbili,mkao uko sawa.anyway nawaacha majaji mseme
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    lengo na dhumuni la kupiga hiyo picha,ni kuonyesha,,,,,,,,kuwavutia wateja ama kujiburudisha,,,,,,,,,,,,
     
Loading...